• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MERRY CHRISTMAS 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Giao diện của Diễn đàn đã thay đổi =D>
Giáng Sinh sắp về :D!
Anh em chúng ta cũng chuẩn bị cho Giáng Sinh 2009 đi thôi !

Chúc anh em luôn vui vẻ , hạnh phúc bên người mình thương yêu :D

=BEST WISH FOR U=

TruongHan

Super V.I.P
Cảm ơn quý zị khán giả đã ủng hộ truonghan trong suốt thời gian qua ;;) ,để đáp lại tấm chân tình,truonghan xin gửi đến pà kon kô pác,cậu mợ gần xa ca khúc We Wish You a Merry Christmas and a Happy New Year ;).Cầu chúc cho tất cả mọi thành viên của PV có một mùa Giáng Sinh An Lành,1 năm mới hạnh phúc =D>=D>=D>

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=t17lGTY92sA[/YOUTUBE]​

DreamLand

Trời Sài Gòn vừa sang đông, đêm lạnh giọt từng giọt sương rơi !
...
Làn gió mang đến tin vui , chuông thánh vọng khắp muôn lối , cầu chúc an vui mọi nhà ! =D>

Nguyen_Minh

Chưa thấy không khí NOel gì cả nhỉ ^^

[YOUTUBE]ex2u1IXnejA[/YOUTUBE]​

Còn những 3 tuần nữa, sao đã có đc. Giáng sinh này DL có định đi đâu vs người iu ko? Bạn gái ấy. Xong gửi M mấy cái ảnh xem bạn gáy of H ntn nhé

Posted via Mobile Device

DreamLand

Còn những 3 tuần nữa, sao đã có đc. Giáng sinh này DL có định đi đâu vs người iu ko? Bạn gái ấy. Xong gửi M mấy cái ảnh xem bạn gáy of H ntn nhé

Posted via Mobile Device

Sad Noel :((!
Giáng sinh cô đơn :(!

JongZiZi

Há há, giao diện thay đổi gì đâu trời. Thêm cái bảng là mới hả. :))

ninhhot

Giáng sinh cô đơn.nâm nay k dc o vn đón giáng sinh puồn qúa trùi lun hehehe.

Zenki

Super V.I.P
Hic, cả Noel và Tết năm nay mình không được ở VN :( Bùn quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.