• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MERRY CHRISTMAS 2010

Status
Không mở trả lời sau này.

HotelHoangMinh

Chợt nghe câu hát: "Đêm Noel, đêm Noel ta hãy cùng vui lên... đêm Noel, ơi đêm Noel ta hãy chúc nhau an bình" cảm thấy không khí Noel đã đến gần. Anh em cùng nhau gởi lời Chúc mừng Giáng Sinh nha!

MERRY CHRISTMAS 2010

[video=youtube;CYE0zOCoF04]http://www.youtube.com/watch?v=CYE0zOCoF04[/video]​

lavishbar

Dạ tiệc Giáng Sinh tại Lavish Bar

Dạ tiệc Giáng Sinh đã đến rất gần, bạn đã sẵn sàng để tham gia dạ tiệc này chưa? Hãy nhanh tay gọi điện đến số 0933.99.83.89 (Mr. Hiếu) hoặc lên Facebook của Lavish Bar để đặt bàn nhé. Bạn sẽ hoàn toàn bất ngờ và ấn tượng với không khí Giáng Sinh tại Lavish Bar. Nào, bạn còn chờ gì nữa, hãy tạo sự khác biệt cho Giáng Sinh của bạn thôi.

Hoden

Super V.I.P
Chúc các bạn trên PV giáng sinh vui vẻ....thành đạt vượt qua những khó khăn để bước vào năm mới thật mạnh mẻ

Kenpyn_nolove

GIÁNG SINH ZUI ZẺ NHA ANH EM!!!!

Cảnh đêm thật đẹp.Tuy trời hơi lạnh.Nhưng cũng tạo nên 1 noel.Nhưng tiếc là 1 noel buồn

Sanvu88

Member
MERRY CHIRSTMAS!!!!

ღღღ__†__†__†__*_* Noel đến rồi *_*__†__†__†__ღღღ .. Chúc mọi người một mùa giáng sinh vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc ... •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*
I love Pdaviet :))

mathanh

sao lại có tới 2 cái, mod đầu rồi vô xoá đi, không tui ban nick hết cả hội bi giời=))

Status
Không mở trả lời sau này.