• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Messaging Mod with Icons For P1i

CongVoi

Super V.I.P
Messaging Mod with Icons For P1i

Đây là bản Mod dành riêng cho P1i của tác giả Zeegy

Làm theo hướng dẫn trong File dưới là Okie

hoanghai1992

hay quá, thanks pác CongVOi đã chia sẻ :D Nhưng nếu muốn trở lại bt thì chỉ cần xóa file đã cài đặt đi là đc hả pác :|

hoanghai1992

hix hix, tình hình ko ổn, ai làm đc chưa vậy :( tớ copy vô rồi nhưng ko có j thây đổi :|

hoanghai1992

pác có cần đổi RSC thành j không, bt tớ vẫn xài đc RSC, cả cái menu của pác DoanAnhTai cũng ko cần để r10, rsc là hiển thị tốt, thế mà cái này chẳng hỉu sao copy vô rồi, restart xong hok có j :|

à, tớ vừa thấy xong, menu khi đọc tin nhắn thì có nhưng khi ở ngoài ( đang coi 1 list tin nhắn ) thì ko có j :|

mà trong này nó cứ bị nửa tiếng Việt nửa Tiếng Anh, phần mod mới thì TA, máy mình cài TV, hix hix :-??

Chỉnh sửa cuối:

tmk234

Quá tuyệt ^ ^ Cám ơn các bác, chạy trên P1i ngon lành cành đào

cadum

Cái này dùng để làm gì vậy mấy bác? Mình thấy Message trong P1i bình thường mà, ko cần mod để làm gì?????

hoanghai1992

nó sẽ làm có thêm 1 số cái icon biểu tượng như trong hình ảnh :D nhưng nếu chỉ thế thì bt, nó còn thêm mấy chức năng nữa, cài vào pác sẽ thấy ;)