• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metal gear Solid

batluudanh88

Một trò chơi thành công trên iphone, đả từng sử dụng cho s60 v3, và giờ là s60 v5

(ảnh mang tình chất minh họa vì mình không đủ diều kiện để chụp hình trực tiếp)

http://www.mediafire.com/?ybgnligjgmu

cau3dtn

2 bài điều dùng ảnh của console để minh họa >_< !! tại sao lại chơi trò treo đầu dê bán thịt chó ở đây .:))

batluudanh88

Lấy điện thoại đâu mà chụp hình thật, nếu các bạn không đồng ý về bài viết thì nhờ mod xóa dùm, chứ mình đả nói là mình không đủ điều kiện

hakudo2408

2 bài điều dùng ảnh của console để minh họa >_< !! tại sao lại chơi trò treo đầu dê bán thịt chó ở đây .:))
người ta đã có công post lên rồi đã ko cảm ơn thì thôi lại còn vào đá đểu:| nếu bạn cảm thấy đc thì lấy screenshot chụp cho anh em đi, thanks chủ 2pic, đang test ^^

kakalik

Lấy điện thoại đâu mà chụp hình thật, nếu các bạn không đồng ý về bài viết thì nhờ mod xóa dùm, chứ mình đả nói là mình không đủ điều kiện
có phần mềm để chụp ảnh chụp tiếp trên máy nhé bạn...
nên wa bên phần mềm ứng dụng mà tìm....
cám ơn vì đã share...;;)

Khoaaa

ở dưới người ta đã ghi thêm câu chú thích kìa
ảnh mang tình chất minh họa vì mình không đủ diều kiện để chụp hình trực tiếp

anhky

Đọc 2pic này mà thấy zui zui sao ấy, mà chủ 2pic cũng dễ xương nữa(ảnh mang tình chất minh họa vì mình không đủ diều kiện để chụp hình trực tiế):):))
Cũng thanks chủ 2pic cái :D

batluudanh88

Cám ơn các bạn đả thông cảm mình sẻ có gắng tìm nhiều game để chia sẻ cùng các bạn thank!!!!!!!!!!!!!!

littlecat

hình như game này ko chơi được trên 5800 bạn ơi.
Mình cài vào, màn hình hiện có chút xíu hà.
Xoay ngang dọc gì cũng vậy, kể cả khi bỏ phím điều hướng cũng vậy.
Không hỗ trợ cảm ứng!

tuan_de2005

hình như game này ko chơi được trên 5800 bạn ơi.
Mình cài vào, màn hình hiện có chút xíu hà.
Xoay ngang dọc gì cũng vậy, kể cả khi bỏ phím điều hướng cũng vậy.
Không hỗ trợ cảm ứng!

Thiết nghĩ chủ topic nếu không có điều kiện test thì không nên post bài bạn ah, "nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại"

uongsting

Thiết nghĩ chủ topic nếu không có điều kiện test thì không nên post bài bạn ah, "nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại"

Nói thế là hơi quá bạn.
Bạn nào có cài thì cho mọi người 1 cái review, nếu game chơi không đc thì mod close giùm bài thôi.

tuan_de2005

Nói thế là hơi quá bạn.
Bạn nào có cài thì cho mọi người 1 cái review, nếu game chơi không đc thì mod close giùm bài thôi.

Đây không phải là lần đầu tiên him post bài theo phong cách này bạn à!

batluudanh88

Bạn nói chuyện cái kiểu đó người ta nói là thiếu lịch sự đó bạn, mình thấy trên các diển đàn nước ngoài ghi là chơi trên s60 v5 thì mình down về post lên cho mọi người, mà bạn nói chuyện kiểu đó hả, mình thấy bạn chỉ biết nói mà chẳng có đóng góp gì cho 4rum hết, nói thì được cái gì, hảy đóng góp mới có quyền phê bình người khác.

Chỉnh sửa cuối:

tuan_de2005

Bạn nói chuyện cái kiểu đó người ta nói là thiếu lịch sự đó bạn, mình thấy trên các diển đàn nước ngoài ghi là chơi trên s60 v5 thì mình down về post lên cho mọi người, mà bạn nói chuyện kiểu đó hả, mình thấy bạn chỉ biết nói mà chẳng có đóng góp gì cho 4rum hết, nói thì được cái gì, hảy đóng góp mới có quyền phê bình người khác.

Bình luận cũng là 1 cách đóng góp, có phản hồi mới biết để lần sau làm tốt hơn

batluudanh88

Bình luận đóng góp kiểu như bạn thì chẳng ai cần đâu thank nhiều nha! mình chẳng cần đóng góp cái kiểu đó.X-(

tuan_de2005

Bình luận đóng góp kiểu như bạn thì chẳng ai cần đâu thank nhiều nha! mình chẳng cần đóng góp cái kiểu đó.X-(

Đóng góp cho diễn đàn chứ đóng góp cho you làm gì.

Tưởng tượng you đang ở giữa một bữa tiệc, trên bàn bày rất nhiều thức ăn bắt mắt, hình thức đẹp (giống như mấy cái hình minh họa game của you vậy đó) như bên dưới có 1 dòng chữ nho nhỏ của tay đầu bếp " Nếu bị ngộ độc thực phẩm thì không phải trách nhiệm của tui, vì món này tui chưa có ăn thử" >:) you nghĩ gì nếu you là thực khách??? Có phải you sẽ nói " shit...!! thằng đầu bếp"

batluudanh88

nham quá bạn ơi! bớt nhảm chút đi, nói chung bạn chẳng có đóng góp gì cho diển đàn thì bạn củng đừng nên phê bình người khác cái kiểu coi người ta chẳng ra gì như bạn. Nếu thật sự bạn là người lịh sự thì bạn chẳng chưởi người khác là "ngu" đâu, nghỉ lại đi, hảy làm người lịch sự bạn nhé!