• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mFM RecN82 -Ghi âm Radio FM cho S60v3 VH Trunghuy90

Trunghuy90

Đây là pm dùng để ghi âm nhưng tính năng đáng giá của nó là có thể ghi âm radioFm(nhớ cắm tay nge khi muốn ghi âm FM nhá bà kon ) .bản này tiếng Nga nên hơi khó chịu tí,nhưng nếu chỉ dùng ở mức cơ bản thì ko có gì khó khăn,chọn dòng đầu tiên sẽ hiện lên 4mục cài đặt:

-1:chọn chất lượg ghi âm(tốt nhất nên chọn 48000)

-2:định dạng file sau khi ghi âm(nên chọn wav)

-3:nơi lưu file ghi âm

-4 autorec: tự động ghi âm khi vào pm

Cài đặt xong chọn cancel về giao diện chính.bấm Rec để bắt đầu ghi âm,muốn dừng chọn stop.xóa file ghi âm bấm C trên bàn phím.Những cái khác khỏi bận tâm
thank lời giới thiệu của duylinh

CLICK HERE TO DOWLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Hostmicom

Member
Plunder khó down qúa! Thi thoảng Operamini5 mới thành công! Mình chủ yếu truy cập diễn đàn bằng mobile, nên Thanks được thế này thôi bạn hah! THANKS ♥♥♥”

w0nderb0y

Ghi âm mà lúc nghe chả thấy gì hết... Pm này k dùng đc rùj... Anh Vh phí công rùj.. :D

Trunghuy90

Ghi âm mà lúc nghe chả thấy gì hết... Pm này k dùng đc rùj... Anh Vh phí công rùj.. :D

bạn có bị sao k?
Mình dùng vẫn bình thường mà:p
Đừng chỉ vì ý kiến của riêng bạn,mà đã vội đánh giá nhé?

w0nderb0y

bạn có bị sao k?
Mình dùng vẫn bình thường mà:p
Đừng chỉ vì ý kiến của riêng bạn,mà đã vội đánh giá nhé?
hắc hắc.. ý kiến thui... :ar!
em dùng thử... lúc mở pm ghi âm thì loa tắt... rùi khoảng 1 phút sau pause rùi stop. ấn nút play mở nghe .. nó kêu tè tè tè tè... im lặng,, chả có gì cả,,, hiện tượng vậy là sao anh... :-? ... :-/

Trunghuy90

hắc hắc.. ý kiến thui... :ar!
em dùng thử... lúc mở pm ghi âm thì loa tắt... rùi khoảng 1 phút sau pause rùi stop. ấn nút play mở nghe .. nó kêu tè tè tè tè... im lặng,, chả có gì cả,,, hiện tượng vậy là sao anh... :-? ... :-/

hiện tượng vậy là không hỗ trợ máy bạn(hỗ trợ chuẩn là N82)
PM này là sự chung chung cho s60v3(có thể 1 số máy dùng được nhưng không ghi âm được);D

laocai_city

Bảo là hỗ trợ chuẩn N82 sao ko nói trước từ đầu?may mà E52 mình download về dùng ok.hjhj