• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THONGTIN Microsoft Ra IE Mới Trên Wins 7 Và 8.1

Dragon459

Manager
Như một phần của nỗ lực của mình để có được sự gần gũi hơn với các nhà phát triển và thuyết phục họ chấp nhận sản phẩm của mình, Microsoft đã tung ra một trình duyệt Internet Explorer mới được gọi Developer Channel với thiết kế đặc biệt để cung cấp cho nhà phát triển với nhiều công cụ hiện đại.

Internet Explorer Developer Channel chỉ có trên Windows 7 và Windows 8.1 và đi kèm với công cụ phát triển F12 Enhanced, các biểu tượng, thông báo mới, quick access tới chế độ tài liệu. Một cải tiến quan trọng đó là công cụ hỗ trợ Xbox controllers, điều này đồng nghĩa với việc bạn có thể tạo ra trò chơi trên trình duyệt và điều khiển bằng tay cầm.

Bạn có thể tải về dùng thử tại đây: http://www.softpedia.com/get/Internet/Browsers/Internet-Explorer-11.shtml

Microsoft-Launches-New-Internet-Explorer-Version-for-Windows-7-and-Windows-8-1.jpg

Theo news.softpedia