• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Midnight Pool 3 [Gameloft] - Game đánh bi-a

hieuna

Midnight Pool 3 [Gameloft] - Game đánh bi-a

Trong Game bạn phải thi đấu với 8 đối thủ sừng sỏ, đến các thành phố khác nhau để du đấu, vượt qua nhiều thử thách đẻ vô địch. Chúc các bạn có cái tết vui vẻ bên gia đình và người thân

saccerwin

hiếu na ơi xử lý dùm cái dụ bàn phím ảo trong game này dùm mình cái.máy mình quản lý ứng dụng full rồi, sửa kô được.làm giúp nha.thank

hieuna

hiếu na ơi xử lý dùm cái dụ bàn phím ảo trong game này dùm mình cái.máy mình quản lý ứng dụng full rồi, sửa kô được.làm giúp nha.thank
Game này làm gì có phím ảo. Còn phím ảo khi đánh bóng là mặc định của game bạn à.

saccerwin

Game này làm gì có phím ảo. Còn phím ảo khi đánh bóng là mặc định của game bạn à.

Ý mình nói là cái dụ bàn phím ảo đễ chơi game mặc định của máy đó.nó xen vào bạn bik chỉnh sao mà nó không xen vào không.ngoài cách vào quản lý ứng dụng vì máy mình quản lý ứng dụng full rồi vào không đc

SunshineVietNam

Ý mình nói là cái dụ bàn phím ảo đễ chơi game mặc định của máy đó.nó xen vào bạn bik chỉnh sao mà nó không xen vào không.ngoài cách vào quản lý ứng dụng vì máy mình quản lý ứng dụng full rồi vào không đc

@@ full vào ko dc là sao bạn? còn có trường hợp đấy ah ++. Nếu ko vào chỗ quản lý ứng dụng ấy thì làm sao mà tắt bàn phím ảo dc ++

saccerwin

@@ full vào ko dc là sao bạn? còn có trường hợp đấy ah ++. Nếu ko vào chỗ quản lý ứng dụng ấy thì làm sao mà tắt bàn phím ảo dc ++
thì do cài nhiều app quá..nên khi vào nó báo full...mình nhơ hồi trước người hướng dẫn có thể sửa trên PC cái dụ này mà tìm chả ra ah...
ai biết cách sửa dùm thank

hieuna

thì do cài nhiều app quá..nên khi vào nó báo full...mình nhơ hồi trước người hướng dẫn có thể sửa trên PC cái dụ này mà tìm chả ra ah...
ai biết cách sửa dùm thank

Do máy. Mình cài chơi lần đầu không phím ảo rồi.

banhmj

hơ, giải nén game ra, tìm tệp MANIFEST.MF chỉnh sữa, thêm dòng : Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no là k bgiờ hiển thị bàn phím ảo trong game

saccerwin

hơ, giải nén game ra, tìm tệp MANIFEST.MF chỉnh sữa, thêm dòng : Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no là k bgiờ hiển thị bàn phím ảo trong game
Bạn làm dùm mình luôn đc không đang online đt,thank trước.

banhmj

bạn upload cái file MANIFEST.MF của bạn lên đây, dừng up nguyên cái game nhé, dùng 5233 làm moderm down lâu lắm.

saccerwin

bạn upload cái file MANIFEST.MF của bạn lên đây, dừng up nguyên cái game nhé, dùng 5233 làm moderm down lâu lắm.
cái file MANIFEST.MF mình dùng xlore giải nén ra sửa rồi...nhưng bỏ vô lại trong foder game không được là sao nhỉ.....bạn thông cảm down game lại làm dùm cái nha

saccerwin

mình làm rồi nhưng cài đặt nó bảo jar sai,ai sửa lại rồi.up game ra link dùm tớ cái