• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Millionaire City

pinocchio12

Với Millionaire City bạn sẽ trở thành một CEO ngay trên chiếc điện thoại của mình và xây dựng các toà nhà chọc trời, các khu thương mại đông đúc và các kỳ quan có một không hai. Chấp nhận rủi ro hay đầu tư thông minh, xem thành phố mình phát triển như thế nào chỉ có ở Millionaire City.

Down

Chỉnh sửa cuối:

phamnamhoang2

ua game hay the nay ma khong ban nao cm ah ? hom qua minh choi thu thay game nay choi hay ra phet. thu vi hon choi sim city. do hoa cua game hang digital vo doi luon. cac ban choi thu di. em dung dt nen khong co dau. mod thong cam nhe

votinh484

bạn dùng điện thoại gì mà ko gi dấu được, mình đang online bằng điện thoại mà vẫn ghi dấu được đó thôi

protunho

thanks bạn nhá ... game này chơi quản lí hay thiệt, đêm trc khi đi ngủ toàn cho thuê 12 tiếg, ság hum sau đi học về thu đc đốg tiền :))

kitavn

Có ai biết cách copy cái save game ra không ? Phone flash liên tục mà chơi lại từ đầu nản quá ! 8-|

haidtd

Có ai biết cách copy cái save game ra không ? Phone flash liên tục mà chơi lại từ đầu nản quá ! 8-|
? Chơi bình thường, tự save mà, game hay phếp, thank chủ thớt rồi nhé. Bác nào có bí quyết chơi game này pro thì share cho ace trong PDA nhé

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Mà hình như chò này có trên VIHUNiI hay VITALK j đó nhỉ đúng không?

Chỉnh sửa cuối:

kitavn

auto save thì nói làm gì ? Copy cái save game ra để dành , flash lại máy là mất hết thì copy save vào máy chơi tiếp

haidtd

he he, mình mới tìm đc cách chơi rất hay, lúc đầu mình xây thật nhiều nhà "cùi" (ýt tiền ấy) cho thuê 3 ngày, xong sau đó vào chỉnh thời gian trên điện thoại vượt 3 ngày, quay trở lại thu tiền, hê hê chẳng mấy chốc mà trở thành triệu phú, bây h CEO là bạn đó, hãy khám phá nhé

a2king

sao mình chơi màn hình đứng, chứ ko nằm ngang như hình giới thiệu???

à không, mình nhìn nhầm, hình trong phần giới thiệu cũng là hình đứng... game hay quá...

JohnyNguyen

he he, mình mới tìm đc cách chơi rất hay, lúc đầu mình xây thật nhiều nhà "cùi" (ýt tiền ấy) cho thuê 3 ngày, xong sau đó vào chỉnh thời gian trên điện thoại vượt 3 ngày, quay trở lại thu tiền, hê hê chẳng mấy chốc mà trở thành triệu phú, bây h CEO là bạn đó, hãy khám phá nhé
Ui,lúc mới chơi mình cũng nghĩ ngay ra cách này,mất thời gian lắm,máy mà hacked rồi thì dùng Sorcerer mà cheat là xong,nhưng phải lưu ý lúc đó mình chỉ có <1000 tiền (vậy mới nhìn chính xác được số tiền là bao nhiêu để còn hack chứ :))

trung08081

hix tui dung sorcerer hack 5m tien xay xong thoat ra vao lai mat het nha cua hix. cac bac tien boi chi ho voi
( thong cam tui dung dt nen viet ko co dau)