• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Miluegg Paratrooper v.1.0.1 s60v5

thanhthuc0308

Miluegg paratrooper là dựa trên một câu chuyện Miluegg đúng sự thật. Trong một khóa học nhảy dù, gặp Miluegg người ngoài hành tinh dù được bung ra để giảm tốc độ, UFO rơi xuống,. Hãy quan sát, và Miluegg sẽ được xem như là một chuyên gia về UFO!

Miluegg paratrooper hỗ trợ Bluetooth. Chơi với bạn bè của bạn tăng gấp đôi niềm vui!

Miluegg paratrooper được thiết kế cho thiết bị cầm tay symbian s60v5, có tính năng Touch Screen và Motion Sensor. Nó chạy trên Nokia N97, N97 mini, 5330, 5230, X6…

Miluegg Paratrooper v.1.0.1 s60v5.rar (1.47 MB)

Chỉnh sửa cuối:

myomy

á, game này mới này, mà hình như game JUMP có rồi đó anh thanhthuc (hình như cái cha wimax gì đó post đó)

thanhthuc0308

á, game này mới này, mà hình như game JUMP có rồi đó anh thanhthuc (hình như cái cha wimax gì đó post đó)

mình cũng biết vậy, nhưng ko biết cái đó phiên bản bao nhiêu, down về test nhưng link ko hoạt động nên đành post lên vậy.:D

joeD

bạn có sưu tâp game frienzPlay thể loại này không có thì post lên chia sẽ nha

thanhthuc0308

bạn có sưu tâp game frienzPlay thể loại này không có thì post lên chia sẽ nha

không có, có bao nhiêu mình post lên diễn đàn hết, ko có để trong máy, khi cần down về là xong.

master09

không có, có bao nhiêu mình post lên diễn đàn hết, ko có để trong máy, khi cần down về là xong.

Bác này chuyên gia sưu tầm và post game. ngày nào bác cũng phải có 1 topic về game mới. thanks!