• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu tung ra Teaser hoành tráng chào đón Server QUan ĐỘ

Status
Không mở trả lời sau này.

huy245

Ngày hôm nay 8.04.2011, khi truy cập vào trang chủ http://mcgame.vn các bạn yêu mến Minh Châu sẽ bắt gặp một điều hết sức thú vị. Minh Châu đã cho ra mắt trang teaser với giao diện vô cùng bắt mắt và thân thiện.
Chúng ta có thể dễ dàng nhận thấy ngay chữ MC biểu trưng cho Minh Châu được tạo hình đẹp mắt, rất công phu từ hình ảnh đại diện của tất cả các bạn, những người đã và đang ủng hộ Minh Châu. Bên cạnh đó các bạn có thấy được chính những bài thi của mình viết về Quan Độ, những khoảnh khắc đẹp trong cuộc thi “Minh Châu show dế ”.

Minh Châu ra mắt trang Teaser thành công đã có sự góp sức không nhỏ của tất cả các bạn yêu mến MCGame.
Mong rằng trong thời gian tới MCGame sẽ nhận được thêm nhiều sự quan tâm, ủng hộ từ phía các bạn!
Thân ái,
MCGAme

mafi1988

Game ol cho mobi ít ra cũg hỗ trợ mấy định dạg cho các dòg máy khác nhau chứ,vd như 91farm...java thì hỗ trợ cho dòg java,dòg khác thì hỗ trợ khác,game off java chơi đã hơi nản nản,game ol thì ko biết sao,ko biết NPH game đã cho game này uốg "sữa ôg thọ" chưa hay để game mồ côi gamer !

y2knt91

Game ol cho mobi ít ra cũg hỗ trợ mấy định dạg cho các dòg máy khác nhau chứ,vd như 91farm...java thì hỗ trợ cho dòg java,dòg khác thì hỗ trợ khác,game off java chơi đã hơi nản nản,game ol thì ko biết sao,ko biết NPH game đã cho game này uốg "sữa ôg thọ" chưa hay để game mồ côi gamer !

Có nhiều phiên bản cho các hđh mà bạn. Mình chơi thử bản sisx rồi.

bennychen

Nóng lòng đến ngày OB quá, nhìn MC tâm huyết vậy hy vọng sẽ có một sân chơi mới cho những người yêu game Mobile :D

smileforeverv1

chủ topic quảng cáo àh. cho cái link ơn phát chứ. mà hình như cái game này giờ còn đang lỗi tùm lum có chơi đc đâu mà quảng cáo ác

buithihuan

Chưa down đc đâu. Mà sao kêu là lỗi tùm lum. Kg đọc hết #1 àk.
Game này kg thu phí nhé. Free 100%.

Status
Không mở trả lời sau này.