• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mini game của RESET GENERATION - n-gage

tienlp

đọc đc cái này trên forum n-gage, ko biết bà con có đọc đc chưa, nếu trùng bài thì mod del hộ em nhé :D

Tại menu chính của game, nhấn LÊN LÊN XUỐNG XUỐNG TRÁI PHẢI TRÁI PHẢI , sẽ đc chuyển đến 1 game dạng như bắn ruồi trên hệ NES hồi xưa :D

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Phát hiện hay nhưng muốn đảm bảo cái hay thì bạn cần up thêm ảnh nhé :D

khoa123

ok, tối về em up hình nhé, vì đang onl bằng phone :D
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device ơ,trên mobi sao lập thớt đc,tiện thể em hỏi game này có phải gamE đặt boom ngage ko?

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device ơ,trên mobi sao lập thớt đc,tiện thể em hỏi game này có phải gamE đặt boom ngage ko?

Lướt web qua UAChange vẫn xem như trên PC được mà bạn :)

khoa123

Lướt web qua UAChange vẫn xem như trên PC được mà bạn :)
Posted via Mobile Device ko phải. Ý em là anh kia post bằng mobi thì sao lập thớt đc,còn post bằng UA thì em đã post 1 pài kái game pắn súng ý. Hình thì chụp mất có mấy p mà hok thấy up
Đây có phải game đặt bom ngage hok?

Chỉnh sửa cuối:

vandunga3

Sao mà giống mã 30 mạng của Contra trên điện tử băng hồi xưa vậy
Vừa mới xóa game này, tiếc đứt ruột

tienlp

thực ra thì game này cũng dùng hình ảnh của nhiều game khác, như chàng thợ sửa ống nước Plumber là từ Mario, Hedge Hog là từ nhím Sonic, Sci fi Knight từ Stars War, lv 50 Elf thì đoán là từ War Craft, Dr Lovebomber từ Bomberman .v.v. nên việc có 1 đoạn cheat code của Contra cũng là điều dễ hiểu ;))