• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MM-Key v1.40 -SymPViet- Ứng dụng cho N70 & N72.

hihoha

Well-Known Member
MM-Key v1.40

Ứng dụng giúp sử dụng phím nốt nhạc (MM) của N70 & N72 thành phím tắt ,mở nhanh các ứng dụng ưa thích bằng cách "nhấn giữ" hoặc "nhấn nhanh".
Phiên bản thêm khả năng phục hồi thiết đặt hữu ích.​

View attachment 167937View attachment 167938View attachment 167939

MM-Key_v1.40(SymPviet-hihoha).rar

Last edited by a moderator:

cfbl1111

em không biết âu bắt đền anh chủ thớt em cai vào oy ko bit sao ấy trương trình vào chỗ khôi phục lại phím tắt vừa nhấn vào thì bị out xong vào lại hem dc lun,remove đi cài lại vẫn không vào dc toàn bị out, phím tắt thỳ ôi thôi nhấn 1 cái ko vào nghe nhac mặc định dc lun,phải nhấn giữ một lúc chán wa giải thích dum em với help me:(( :(

MinhThang

Manager
em không biết âu bắt đền anh chủ thớt em cai vào oy ko bit sao ấy trương trình vào chỗ khôi phục lại phím tắt vừa nhấn vào thì bị out xong vào lại hem dc lun,remove đi cài lại vẫn không vào dc toàn bị out, phím tắt thỳ ôi thôi nhấn 1 cái ko vào nghe nhac mặc định dc lun,phải nhấn giữ một lúc chán wa giải thích dum em với help me:(( :(

Restart phone lại đi bạn.

cfbl1111

đã restart cũng ko dc lun ~X( thả cả cái code *#7780# nữa cũng pó tay :| >>> chắc "phọt mát" :(

leminhhai111

đã restart cũng ko dc lun ~X( thả cả cái code *#7780# nữa cũng pó tay :| >>> chắc "phọt mát" :(

khoan formart dã dung sisbom bung file này xem dg dẫn của nó rồi cứ theo dg đẫn đó mà xóa những gì liên quan tới nó`xem sao

cfbl1111

thank các bác em đã chữa cháy dc :D dùng síboom như bác leminhhai111 nói nhưng vẫn hem dc cuối cùng dùng PyMMkey của bài kế tiếp hình như của phuonxinh và đã thành công đưa em nó trở về "Zin" thank cả nhà đã giúp đỡ mod đừng xóa hen ko cố ý xì pem âu =D>