• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở khóa C5 trên 5233

ngocha2006

Mình đã chuyển mở khóa C5 cho s60v5 cai dưới dạng .Sis

Mời anh em Test thử:
Link:
C5 For s60v5 By Ngocha

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Có cần thẳng tay vậy ko chanhkho,hì,nhưng đúng là nó có vẻ ko linh động bằng bản c6,thank bạn

NguyenDuyThanh

Tuyệt đấy! Nhưng theo mình đóng gói dạng sis rồi thì nên post ở phần Ứng dụng chứ nhỉ, đâu liên quan gì đến firmware đâu ^^

Trvuphuong

Member
Mình cài đặt nó báo "Unable to inslall. Component is built-in" phải làm thế nào đây? Giúp với...thank

Dragon459

Manager
cài vào x6 báo phần cài này đã có sẵn.làm thế nào để sử dụng đây bạn ơi.mình thích cái giao diện đơn giản va cái đồng hồ to như thế

ngocha2006

cài vào x6 báo phần cài này đã có sẵn.làm thế nào để sử dụng đây bạn ơi.mình thích cái giao diện đơn giản va cái đồng hồ to như thế
Máy chưa Hack sau cho vào được.

Tuyệt đấy! Nhưng theo mình đóng gói dạng sis rồi thì nên post ở phần Ứng dụng chứ nhỉ, đâu liên quan gì đến firmware đâu ^^
Nó không thể coi là ứng dụng được,vì khi cài nó tạo file thay thế trong máy như kiểu cho vào FW.Không kiểu như 1 ứng dụng mà giống 1 phần trong máy hơn.

ngocha2006

FW gốc bạn ah,mình chú thích ở đầu mà
FW lai C6 có bàn phím trượt xung đột với này,néu muốn dùng phải cood vào FW trước khi Jaf

ngoanrazor

Well-Known Member
đóg gói tầm bậy mấy kái file. Nó xug đột là phải rồi. Mà nếu kài đc nó cũg chả chạy đc đâu vì nó dùng bộ thư viện sym^2 :)