• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở khóa thẻ nhớ

• Thread starter laclongquanhn
  • Ngày gửi
L

laclongquanhn

Guest
Xin các bác chỉ giúp, em có con E61i... hôm nọ cho thằng ku chơi, chả hiểu bấm thế nào mà h khóa luôn cả thẻ nhớ, h phải làm sao?

Mong các bác chỉ giáo. Xin cảm ơn rất nhiều............

Lehoaian2101

Thẻ nhớ máy của em cũng mới bị lock như thê'. Em cũng vừa download cái chương trình kia về nhưng không hiểu sử dụng như thế nào. Mọi người có thể hướng dẫn kĩ hơn được không ạ? Em cảm ơn nhiều lắm.

JuRay-Duan

Mình nhớ trong 4rum có người post pm MMC_Store, chỉ cần cài pm vào máy--> chạy pm vừa cài, chọn option nhấn restore là song. các bạn chịu khó tìm đi. Cái này nhiều người bàn lâu rùi :)

Anhtoitb

Trước khi chạy MMC thì nhớ đừng xóa bất kỳ cái gì trong máy cũng như trong thẻ nhớ nhé!

JuRay-Duan

Trước khi chạy MMC thì nhớ đừng xóa bất kỳ cái gì trong máy cũng như trong thẻ nhớ nhé!

a !!, kinh nghiệm hay đây nè, e chửa chạy pm MMC lần nào cả, mà pác giải thíck cho e bít tại sao lại pải như vậy hok :D