• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Supernova Active Silent v1.2 VH by Dragon459 [01-09-2011]

Dragon459

Manager
Ngồi buồn k có gì làm tiện có soft muốn dùng nên việt hóa ae bào thích dùng thì tải về
Vì chương trình đơn giản nên mượn nguyên bài của mem Hieuna giới thiệu.
Ứng dụng này cho phép bạn dễ dàng thông báo với ngu]ời khác là mình đang bận. Khi bạn kích hoạt cấu hình im lặng, một cuộc gọi đến sẽ được hồi đáp bằng một tin nhắn với nội dung bạn chọn trước thông báo bạn đang bận. Phần mềm sẽ tự động phát hiện cấu hình im lặng và kích hoạt chức năng của nó.:)):)):))

hình ảnh bản việt hóa :

Link download

Mobile Supernova Active Silent v1.2 VH by Dragon459

TY_muonnam

Cứ kích hoạt chế độ im lặng là nó gửi tin nhắn à bạn ?

haitayhaiem

cài này nhất định phải cài cấu hình im lặng của máy ah? Để nguyên cấu hình, hay mình đổi tên,đổi thông số cài đặt tắt chuông thì nó kích hoạt vậy bạn?

Dragon459

Manager
đụng mấy đại ca ngứa tay chắc cháy túi em mất :D
hì hì.nếu thế thì ta chơi backlist hoặc nhưng soft tương tự.^^,chả lẽ ae mình lại thua mấy thằng rỗi ngồi nháy máy à.backlist xong mới đến màn khủng bố nháy máy tự động của ta với soft nháy trên nền python.^^:D=))
chúc bạn thành công với phi vụ "báo thú thế kỉ' - nháy máy giữa 2 người đàn ông
:)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

max1397

Member
hay,nhưng ai chơi xo nhá máy thì thôi r.tốn tiền chết !!dè sao cũng thanks

nqcongt

hì hì.nếu thế thì ta chơi backlist hoặc nhưng soft tương tự.^^,chả lẽ ae mình lại thua mấy thằng rỗi ngồi nháy máy à.backlist xong mới đến màn khủng bố nháy máy tự động của ta với soft nháy trên nền python.^^:D=))
chúc bạn thành công với phi vụ "báo thú thế kỉ' - nháy máy giữa 2 người đàn ông
:)):)):)):)):)):))

Cách của bác cũng hay phết, nhưng nhá 1 hồi chắc 2 thằng bốc hoả rượt nhau thì khổ :))