• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobilemaths full 1.70- giải phương trình, ma trận, đồ thị

byebyeshady

Mobilemaths​

Đây là phần mềm máy tính khoa học rất xịn chức năng còn nhiều hơn cả máy tính bỏ túi casio fx rất thích hợp cho các bạn học sinh - sinh viên sử dụng khi làm toán

Mình thấy trên mạng có bản full của mobilemaths (chỉ dùng cho máy có phím) up lên cho mọi người xài thử.
PASS ACTIVE: ****** ( Đã ghi trong Serial.txt >:) )
DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/download.php?jmjmnzmmmzm

Nguyen_Minh

xin lỗi cậu học lớp mấy rồi aậy mà đòi tính phân số za :)

Tính ps để đọ với fx thôi anh à. ông anh họ có con fx cứ khoe suốt. Mình ko có ức lém. Từ tr tới giờ tòan dùng cái máy đểu :((

Posted via Mobile Device

skyshort

cái này bác nào việt hóa được thì tốt quá.soft này rất cần thiết.Mong các mod để ý.

nguyendoanto

cài trên p1i mà ko có bấm được bàn phím. bạn nào dùng được rồi chỉ mình với. vào phần key mapping chỉnh phím mà ko có đuựoc nữa

duy_gpmb

Có phần mềm nào chỉ có ma trận kô? Phần mềm này nặng wá kô sử dụng được!

naul1497

Bạn nào down rồi up sang 4share hay zshare dùm nhe, xài dt, pó tay với mediafire
Posted via Mobile Device