• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobileThemes.OpLogo.Changer.v0.03b Đổi logo VI Trunghuy90

Trunghuy90

Anh ,em quen thuộc vs phần mềm này rồi! Nên giới thiệu qua thôi.
Đây là bản update nhé,
ở bản new.cải thiện khả năng ẩn logo mạng nhìn rất bắt mắt.logo bị ẩn ,nền logo trong suốt.ở version trước khi ẩn xuất hiện vệt đen ở logo mạng.ở bản này thì không.
Anh,em test và so sánh nhé!
Tập tin đính kèm!

Kenkute93

anh co kái anh hay theme mà dep the anh có the send cho em duoc ko hjhj xjn loj em dung n73 ko vjet duoc tv

thuglife18

Well-Known Member
Theme làm trên đt nên không thể gửi đc bạn à. Mong bạn thông cảm!

vậy cho mih xin mấy hình làm theme đó đc ko Huy?kute wá.ak cho mih hỏi là pm nì tự điều chỉnh hình hợp vs logo lun ha Huy?nếu mún làm hình thì kích thước nhiu mới đc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

anh co kái anh hay theme mà dep the anh có the send cho em duoc ko hjhj xjn loj em dung n73 ko vjet duoc tv

bạn tìm bộ gõ tv của Võ Quốc Tiến thì có thể gõ tv như mih nè,mih củng xài n73.nhưng hơi mất thời gian

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

vậy cho mih xin mấy hình làm theme đó đc ko Huy?kute wá.ak cho mih hỏi là pm nì tự điều chỉnh hình hợp vs logo lun ha Huy?nếu mún làm hình thì kích thước nhiu mới đc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

bạn tìm bộ gõ tv của Võ Quốc Tiến thì có thể gõ tv như mih nè,mih củng xài n73.nhưng hơi mất thời gian

Dùng ảnh có kích thước trùng vs logo mạng là ok.
Không phải chỉnh gì cả.

Kenkute93

Anh co the send cho em bo go tv duoc khong hjhj ma em hack pang pn sec man lieu go duoc tv ko nhj?

xuantruong113

sao minh dung pc hay mobi deu khong tai duoc tep dinh kem vay ?hix .xin loi m thanh vien new chua cai duoc bo go tieng viet