• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobileways Gravity Updated To v2.00.7032-phần mềm mạng xã hội

saccerwin

Mobileways Gravity Updated To v2.00.7032-phần mềm mạng xã hội

Giới thiệu:
*Phần mềm hỗ trợ cập nhật tin tức từ Twitter và Facebook
-tính năng chat nhanh
*Duyệt ảnh trên mobile thông qua onile hoặc offline.
- Thread mới để trực tiếp xem tin nhắn và Facebook Bình luận
- J.mp bây giờ là liên kết shortener

link down:http://www.mediafire.com/?78ds78weqcmb5d8

socloc20

pm tuyệt hay, hơn hẳn cái facebook java cùi bắp, mượt, duyệt nhanh, bàn phím comment iphone, buồn là ko gõ dc tiếg việt...pm này rất hót trên iphone mà bên này ít người dùg thế

ShenTran

pm tuyệt hay, hơn hẳn cái facebook java cùi bắp, mượt, duyệt nhanh, bàn phím comment iphone, buồn là ko gõ dc tiếg việt...pm này rất hót trên iphone mà bên này ít người dùg thế

mặc định cũng có sẵn , tùy người thích cái tiện lợi dễ dùng mà lựa chọn ah :D

phucthu456

sao có người ko đc nhỉ, mình viettel vào face = mặc định còn đc nữa là, cứ đổi dns như bác shentran là đc, lúc mình dùng cái này để đăng stt mà con bạn ngồi bên nhìn thấy cái bàn phím còn tưởng IP nữa chứ

ShenTran

sao có người ko đc nhỉ, mình viettel vào face = mặc định còn đc nữa là, cứ đổi dns như bác shentran là đc, lúc mình dùng cái này để đăng stt mà con bạn ngồi bên nhìn thấy cái bàn phím còn tưởng IP nữa chứ
facebook dạo này muốn vào cũng hơi vất vả , PC phải fake Ip này :p

phucthu456

hơ, sao mình dùng vnpt mà có đổi gì đâu cũng vào đc (mặc dù vẫn đổi dns sang 8.8.8.8/8.8.4.4 cho chắc ăn và để vào opera), mình chỉ thấy nó hơi chập chờn thôi, có ngày mình buổi sáng ko vào đc, đến giữa trưa lại bị chặn, đến chiều lại vô tốt, chiều chiều tối lại bị, đến tối khuya nó lại chạy vù vù :)). Mà giờ mình thấy nó chạy ngon rồi đấy chứ, ít khi bị chặn lắm :D

ShenTran

hơ, sao mình dùng vnpt mà có đổi gì đâu cũng vào đc (mặc dù vẫn đổi dns sang 8.8.8.8/8.8.4.4 cho chắc ăn và để vào opera), mình chỉ thấy nó hơi chập chờn thôi, có ngày mình buổi sáng ko vào đc, đến giữa trưa lại bị chặn, đến chiều lại vô tốt, chiều chiều tối lại bị, đến tối khuya nó lại chạy vù vù :)). Mà giờ mình thấy nó chạy ngon rồi đấy chứ, ít khi bị chặn lắm :D

ai biết dc đâu , lâu lâu mới bị 1 lần mà :D

socloc20

Thông báo rõ là phần mềm này mình vào facebook bình thường không phải đổi DNS nhé, mình xài 3g của vnmb và viettel đều vô được facebook rất nhanh, phần mềm mượt, giao diện đẹp, kéo trang như UC hơi trễ chút xíu...nói chung là pm này ko thể thiếu

thanhhaifire

Nếu dùng FireFox Xem trang này

Nếu dùng Google Chrome >> hiện tại mình vào bình thường ko cần xài j cả. máy mình chỉ có Unikey, IDM, và TuneUp Ultilited 2012 chạy nền thoy.

Ah mạng VNPT gói Basic trọn gói 165k

ndlong1987

Hic e thấy cái FB java đó cũng ngon mà bác.

chà giao diện nó đẹp quá.

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Nếu dùng FireFox Xem trang này

Nếu dùng Google Chrome >> hiện tại mình vào bình thường ko cần xài j cả. máy mình chỉ có Unikey, IDM, và TuneUp Ultilited 2012 chạy nền thoy.

Ah mạng VNPT gói Basic trọn gói 165k
g.c là tốt nhất thấy không chỉnh gì hết , mà gói basjc dung lương tải của anh là bao nhiêu thế

anhtuana12

cái này là bản dùng thử demo ah, sao mình hôm nay nó báo hết hạn rùi, ko dùng face được nữa