• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobileways Gravity Updated To v2.00.7032-phần mềm mạng xã hội

socloc20

pm này trên sym giới hạn nhiều tính năng quá. Trên iPhone có bản pro còn ngon hơn facebook đi kèm nưã. Up ảnh, video cực nhanh, bàn phím có hỗ trợ tv, chat trên face và yhoo....lên v5 thì mất nhiều cái quá

hdgv

Mới cài dùng rất thích, nhưng thấy nó bảo demo 10 ngày thôi, buồn! Ai có thuốc chưa?

socloc20

bản này hết hạn...v5 chắc còn bản 2.50 build 7025 retail...muốn download lên google tìm rồi up lên box net cho ace

hdgv

Cách full Gravity

images

1. Bạn down file này về, cài đặt gravity_132_retail.sis
2. Cài đặt tiếp file này (hoặc bạn down version mới hơn từ nguồn khác)
3. bạn login vào facebook bằng gravity 132 trước (icon hình tròn). Exit.
4. bây giờ bạn có thể login vào gravity latest version full rồi(không còn báo demo) - bạn có thể vào info & updates để cài phiên bản mới nhất mà vẫn full. Mới nhất bây giờ là 2.5 7032
chúc vui vẻ.
MÌNH ĐÃ TEST OK! BẠN NÀO KHÔNG LÀM ĐƯỢC CHO Ý KIẾN NHÉ!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
images

1. Bạn down file này về, cài đặt gravity_132_retail.sis
2. Cài đặt tiếp file này (hoặc bạn down version mới hơn từ nguồn khác)
3. bạn login vào facebook bằng gravity 132 trước (icon hình tròn). Exit.
4. bây giờ bạn có thể login vào gravity latest version full rồi (không báo demo nữa)
chúc vui vẻ.
Cái này để làm gì vậy bạn?

phucthu456

ẹc, phần mềm mạng xã hội đang hot đó!

Ý bác MingThang hỏi là cái bạn cho có tác dụng gì để làm full phần mềm này ấy =))

P/S: đã full đc rồi, sau các bước trên thì có thể xóa cái kia đi mà vẫn dùng bình thường, thank bạn\-/=D>

hdgv

Bản đó là bản full nhưng version cũ, login vào đó để nó ghi thông tin register, sau đó dùng version mới nó vẫn cứ nhận thông tin đó. Chắc là vậy hehehe :p

hdgv

Ý bác MingThang hỏi là cái bạn cho có tác dụng gì để làm full phần mềm này ấy =))

P/S: đã full đc rồi, sau các bước trên thì có thể xóa cái kia đi mà vẫn dùng bình thường, thank bạn\-/=D>
Có bạn nào khác bị trục trặc gì không vậy?

hdgv

pm này trên sym giới hạn nhiều tính năng quá. Trên iPhone có bản pro còn ngon hơn facebook đi kèm nưã. Up ảnh, video cực nhanh, bàn phím có hỗ trợ tv, chat trên face và yhoo....lên v5 thì mất nhiều cái quá

dùng pm này vẫn comment tiếng việt được đó bạn.

anhtuana12

mình thấy khi viết thì comment giới hạn 400 chữ, post trạng thái thì 800 chữ, còn hiển thị khi xem các tin tức mà dài quá thì nó chỉ hiển thị 1 phần

hdgv

mình thấy khi viết thì comment giới hạn 400 chữ, post trạng thái thì 800 chữ, còn hiển thị khi xem các tin tức mà dài quá thì nó chỉ hiển thị 1 phần

ừ đúng đó, tại thấy chừng đó là thoải mái rồi, nhưng thấy tin nào cũng thể hiện đầy đủ mà!