• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobilHex-2 - v.0.9.9 Mod_Công cụ hỗ trợ Việt Hóa!! [Cập nhật]

Caominh171

MobilHex-2 - v.0.9.9 Mod S60v3
[Cập nhật]

Công cụ hỗ trợ Việt hóa

Việt Hóa & Mod: Kp_enter
Fix hình: Caominh171

Cập nhật:

- Chạy độc lập với bản cũ

- Được mod lại chạy được cả trên ổ C & E

- Giao diện mới, phù hợp hầu hết kích cỡ màn hình dòng S60v3

- Nhìu nhìu nữa chờ bạn khám phá...

MinhThang

Manager
Đau mắt không thấy giờ mới thấy.
Phải cập nhật thôi cảm ơn ai đó đã Mod và Việt hóa nhé.:)

Quá tuyệt giao diện đẹp chơi luôn 2 bản.

thanhlongnd

Chà chà, đợt này SymPViệt bứt phá dữ dội, nhiều phần mềm trước không bao giờ có giờ đã có Việt hóa :)

Chân thành cảm ơn Kp-enter đã Việt hóa ứng dụng này.

MinhThang

Manager
Chà chà, đợt này SymPViệt bứt phá dữ dội, nhiều phần mềm trước không bao giờ có giờ đã có Việt hóa :)

Chân thành cảm ơn Kp-enter đã Việt hóa ứng dụng này.

Trước chưa học được sao làm giờ mới học thì làm, có gì đâu mà bứt phá dữ dội.:-?

traicauhd

hình như mình thấy bản 0.9.9 lâu rồi mà . mình cài vào máy lâu rồi .
bản này có khác gì không nhỉ

jimmyvn88

Cho em hỏi sao mấy cái này ko post bên box Python ý ạ? thế này thì mem nào ko rõ sẽ ko biết nó cần python.Mà em muốn tìm pm Python mà vào box python chả có j mới tưởng chưa cập nhật hóa ra bên nè.Hix

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hỏi sao mấy cái này ko post bên box Python ý ạ? thế này thì mem nào ko rõ sẽ ko biết nó cần python.Mà em muốn tìm pm Python mà vào box python chả có j mới tưởng chưa cập nhật hóa ra bên nè.Hix

S60v3 khác S60 chỗ này đó, cứ Việt hóa là gôm vào đây à, vào từ từ là quen thôi :)

troly

Well-Known Member

Đã là dân VH thì thừa biết các pm dùng để VH đều chạy trên nền python cả bạn à :D

w2k

để về thử cái VH xem thế nào. thấy hay hay. có phần mềm nào VH trên PC ko mấy pác.

softvnn859

cho em hỏi sao em cài trên máy e 65 đã hack phone cài xong rồi mở fine chạy sao nó đứng im ko chịu chạy ACE nào biết chỉ em dùm .

troly

Well-Known Member
Bạn chụp hình cho anh em xem thử nhé, bạn nói thế khó tưởng tượng ra lắm:))

r0nkut3

e71 cua em ko the chay dc chuong trinh nay, mo len no nhap nhay den roi thoat ra. may em da co day du python va modul roi..

MinhThang

Manager
e71 cua em ko the chay dc chuong trinh nay, mo len no nhap nhay den roi thoat ra. may em da co day du python va modul roi..

Bạn cài Python và module bản bao nhiêu vậy, cài tất cả lên bộ nhơ máy nha, không được thì ban lấy bản bên V5 cài xem có được không.

w2k

cho em hỏi cách đóng gói file sis thì làm kỉu gì vậy mấy pác. làm được hết rùi đến giai đoạn cuối thì "tịt đường":(:(

MinhThang

Manager
cho em hỏi cách đóng gói file sis thì làm kỉu gì vậy mấy pác. làm được hết rùi đến giai đoạn cuối thì "tịt đường":(:(

Đóng gói thì dùng Sisware trên PC cho dẽ bạn nhé, hoặc siscontents đã có trong BOX này.