• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket Reader v6.02 (for PC) Việt hóa

kp_enter

Mobipocket Reader - pm quá quen thuộc dùng để đọc eBook. Pm chạy trên PC với một vài tính năng cơ bản:
+ eBooks: đọc eBook có trên máy tính hoặc điện thoại của bạn. Ngoài ra bạn cũng có thể tìm kiếm và tải về rất nhiều eBook từ eBookStore với nhiều ngôn ngữ khác nhau
+ eNews: nguồn cung cấp những tin tức- sự kiện cập nhật hàng ngày trên internet. Bạn có thể lựa chọn những nguồn cung cấp tin tức từ những trang web nổi tiếng như BBC News, PC Magazine, USAToday...thông qua eNews Store
+ Tìm kiếm trong từ điển: Với tính năng này bạn có thể tra cứu thông tin trong những bộ từ điển (eBook) có sẵn trong máy tính của bạn hoặc nó sẽ tự động tìm kiếm những bài viết có liên quan trên Wikipedia. Tính năng này còn cho phép bạn tra cứu nhanh trong bất cứ ứng dụng nào của Windows rất hay
+Quản lý thiết bị: quản lý, cài đặt và tự động cập nhật Mobi Reader trên điện thoại của bạn, đồng bộ hóa dữ liệu giữa PC với điện thoại và ngược lại

PM hỗ trợ hầu hết các loại điện thoại sử dụng các hệ điều hành khác nhau như Windows Mobile, Symbian OS, RIM OS, Palm OS và một số thiết bị khác mà mình chưa bao giờ nghe đến :))

Mình mới chỉ test được nhiêu đó thôi hơn nữa mình cũng không thể có điều kiện để test hết với những dòng máy khác nhau ( mình chỉ sài mỗi cái Nokia cùi bắp thôi :)) ) lên việc VH là không thể tránh khỏi sai sót hi vọng mọi người sẽ ủng hộ

Link download:
http://www.4shared.com/file/80254280/43087e8a/MobipocketReader_VH.html
có mỗi link 4shared thôi ai có điều kiện thì up lên host khác dùm mình nhé!

Đừng quên click thank để ủng hộ mình nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

picasso

Thank cái rùi, nhưng mà bro nên nói thêm là PM này chỉ dùng cho PC thôi chứ ....Có cài trực tiếp trên máy OS 3rd được đâu ???

Kojiro

Super V.I.P
Thank cái rùi, nhưng mà bro nên nói thêm là PM này chỉ dùng cho PC thôi chứ ....Có cài trực tiếp trên máy OS 3rd được đâu ???

Ngay tiêu đề đã ghi là "for PC" rồi mà bạn. Pm này vẫn có file cài trên điện thoại đó chứ, bạn search đi.

nguahoang3277

LINK không down được nữa đâu bạn ơi làm ơn cho mình xin link khác đi bạn. Cám ơn bạn trước nhé!!

hnt20042000

xin lỗi nhưng mình nghĩ post thế này cảm thấy bị nhầm box rồi. ứng dụng không dùng được cho s60v3. nên post vào mục máy tính chứ?
không lẽ bữa sau việt hóa cái kaspersky ghi PC vào rồi post ở đây được sao?
Nội quy vẫn là nội quy thôi. nếu không mún loạn như TT

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
xin lỗi nhưng mình nghĩ post thế này cảm thấy bị nhầm box rồi. ứng dụng không dùng được cho s60v3. nên post vào mục máy tính chứ?
không lẽ bữa sau việt hóa cái kaspersky ghi PC vào rồi post ở đây được sao?
Nội quy vẫn là nội quy thôi. nếu không mún loạn như TT

Cảm ơn em không để ý sẽ xử lý sau ít phút.