• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket Reader version 5.2(540)

Status
Không mở trả lời sau này.

quochai_012

cái này có lẽ các bạn cần mình thấy chỉ có Mobipocket Reader version 5.2(540) nói chạy được ở chế độ flip đóng. mình tìm mãi mới thấy đó.chúc các bác vui. nhân tiện cho mình hỏi hai bác Dongxanh và Congvoi hiện nay dùng máy đt gì vậy???

Chỉnh sửa cuối:

vnyelsea

cái này có lẽ các bạn cần mình thấy chỉ có Mobipocket Reader version 5.2(540) nói chạy được ở chế độ flip đóng. mình tìm mãi mới thấy đó.chúc các bác vui. nhân tiện cho mình hỏi hai bác Dongxanh và Congvoi hiện nay dùng máy đt gì vậy???

MobipocketReader trên diễn đàn đã có ver 5.3(595) từ lâu lắm rồi bạn ạ. Hình như còn trên cả 595 cơ nhưng mọi người dùng 595 vì có bản mod.
Mod Dongxanh hiện nay (hình như) dùng dòng Blackberry. Còn Mod Congvoi thì không biết...

Status
Không mở trả lời sau này.