• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTubia_Trình xem video trực tuyến tại Youtube!!

Caominh171

MobiTubia v1.85 build 10 Donors S60v3 S60v5
[Cập nhật]

PM hỗ trợ xem video trực tuyến tại Youtube

[PASS]SymPViet[/PASS]​

hungchv

Máy minh N82 như bạn sao ko xem đc thế?khó hiểu quá.N82 làm gì hỗ trợ xem video trực tuyến.Sao mà N82 của bạn xem đc?vô lý kinh khủng.Với lại bài này tớ thấy bạn post lên diễn đàn từ lâu rồi mà.Tớ download cái này về từ vài tuần trước rùi.Sao bjo lại làm lại nhỉ?Lại thế????

Caominh171

Máy minh N82 như bạn sao ko xem đc thế?khó hiểu quá.N82 làm gì hỗ trợ xem video trực tuyến.Sao mà N82 của bạn xem đc?vô lý kinh khủng.Với lại bài này tớ thấy bạn post lên diễn đàn từ lâu rồi mà.Tớ download cái này về từ vài tuần trước rùi.Sao bjo lại làm lại nhỉ?Lại thế????

Bản này mới ra hôm 29/10 mà bạn? Máy mình xem bt
Bản chất N82 hok xem đc trực tuyến, nhưng cài pm này rồi thì thông qua pm này, bạn sẽ truy cập vào Youtube xem bt!

hungchv

Ọc.Nhưng mình ko nói đùa bạn mà.Mình hỏi phần mềm này tại sao N82 của mình cũng ko xem đc ở bên chỗ phần nơi chia sẻ video clip ưu thích đấy.Mình hỏi bạn về phần mềm MobiTubia mà.Từ 3 tuần trước.Nếu bị nói sai thì cũng chịu.Bạn mở lại chỗ phần topic nơi chia sẻ video clip đấy.Mình hỏi bạn phần mềm này rồi,bạn bảo phải có SM 4.15 mà.Thế mà bjo lại nói tự xem đc.Vô lý quá.Ko xem đc trực tuyến đâu bạn ơi.Bạn xem lại đi.Nếu ko thì....pó tay.com

Bản này mới ra hôm 29/10 mà bạn? Máy mình xem bt
Bản chất N82 hok xem đc trực tuyến, nhưng cài pm này rồi thì thông qua pm này, bạn sẽ truy cập vào Youtube xem bt!

Đây.mình trích dẫn y nguyên cái trích dẫn trả lời của bạn nhé:
Nguyên văn bởi hungchv
Trời.Mình vào phần mềm có tên là MobiTubia mà bạn post lên diễn đàn thì máy mình kết nối EDGE vào xem youtobe thì bấm vào video thì máy N82 của mình báo là tập tin ko hỗ trợ.Làm sao dùng SM xem đc bạn?ko lẽ down mới xem đc à?hay là xem trực tuyến luôn?Giúp mình với.Nhiều video hay quá nhưng buồn vì máy ko hỗ trợ.
Cái này thì dùng SmartMovie xem nha bạn, rất mượt. Còn Coreplayer thì sẽ lag dữ lắm

Last edited by a moderator:

Caominh171

Ọc.Nhưng mình ko nói đùa bạn mà.Mình hỏi phần mềm này tại sao N82 của mình cũng ko xem đc ở bên chỗ phần nơi chia sẻ video clip ưu thích đấy.Mình hỏi bạn về phần mềm MobiTubia mà.Từ 3 tuần trước.Nếu bị nói sai thì cũng chịu.Bạn mở lại chỗ phần topic nơi chia sẻ video clip đấy.Mình hỏi bạn phần mềm này rồi,bạn bảo phải có SM 4.15 mà.Thế mà bjo lại nói tự xem đc.Vô lý quá.Ko xem đc trực tuyến đâu bạn ơi.Bạn xem lại đi.Nếu ko thì....pó tay.com

Đây.mình trích dẫn y nguyên cái trích dẫn trả lời của bạn nhé:
Nguyên văn bởi hungchv

Chài, bên topic kia đa số toàn dạng MP4, nên mình mới bảo bạn dùng SM để xem
Còn pm này chỉ xem trực tuyến ở Youtube & xem offline file *FLV down từ Youtube thôi
Bạn để ý dùm cái!

thaiminh40

Cái này so với CorePlayer thì thế nào ? bạn có thể giới thiệu thêm về nó không ?

Caominh171

Cái này so với CorePlayer thì thế nào ? bạn có thể giới thiệu thêm về nó không ?

Mình cũng từng dùng wa CorePlayer nhưng chưa dùng nó vào Youtube nên cũgn hok rõ
Pm này thì mình thấy cũng khá chứ chưa thực sự tốt về chất lượng video, nhưng tốc độ tải về thì nhanh => chấp nhận được :)

MinhThang

Manager
Mình chỉ dùng Youtube thôi, nhẹ nhàng nhanh nhẹn và đầy đủ. Cái này giao diện đẹp tuy nhiên vẫn chậm.