• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiXplorer-v1.0

tuanloc1

sao không có một lời giới thiệu gì hết vậy Vothien? Hôm bữa mình có test thử bản tiếng Anh nhưng thấy nó không hiển thị được các thư mục tự tạo trên thẻ nhớ nên gỡ ra rồi!

sao không có một lời giới thiệu gì hết vậy Vothien? Hôm bữa mình có test thử bản tiếng Anh nhưng thấy nó không hiển thị được các thư mục tự tạo trên thẻ nhớ nên gỡ ra rồi!

Quản lý Files thì cần gì phải giới thiệu nhỉ. Chỉ biết nói là nhiều tính năng mà thôi

Hôm bữa cập nhật định thịt rồi mà làm biếng, nay đã có người thịt cho dùng.:))

Chủ yếu Việt hóa xong để thử nghiệm luôn phần mềm đóng gói SuperPackSis chú ạ. Thấy nó làm việc quá đỉnh, ngoài sức tưởng tượng

s12345

Vothien nói:
Quản lý Files thì cần gì phải giới thiệu nhỉ. Chỉ biết nói là nhiều tính năng mà thôi
Ko giới thiệu thì cũng phải có mấy cái screenshot chớ !
Nhiều tính năng bằng xplore ko vothien ?

Ko giới thiệu thì cũng phải có mấy cái screenshot chớ !
Nhiều tính năng bằng xplore ko vothien ?

Tớ không dùng screenshot mà chơi thẳng Video Clip. Anh nào dùng Mobile lướt web không xem được thì ráng chịu=))

Thế theo s12345 thì ca sỹ nào hát hay nhất hiện nay? Với người này thì Hồ Ngọc Hà hát hay nhưng với người khác Hồ Ngọc Hà hát như Heo kêu, bò rống=))

s12345

Vothien nói:
Tớ không dùng screenshot mà chơi thẳng Video Clip. Anh nào dùng Mobile lướt web không xem được thì ráng chịuThế theos12345thì ca sỹ nào hát hay nhất hiện nay? Với người này thì Hồ Ngọc Hà hát hay nhưng với người khác Hồ Ngọc Hà hát như Heo kêu, bò rống
Mình thì ko quan trọng lắm cái sceenshot ( pm nào cũng down cũng test mà ) nhưng ko có thì bài viết củ vothien rất đơn điệu khi xem trên mobile .

Mình thì ko quan trọng lắm cái sceenshot ( pm nào cũng down cũng test mà ) nhưng ko có thì bài viết củ vothien rất đơn điệu khi xem trên mobile .

Ok, để Việt hóa thằng này lại cho tốt cái đã rồi up hình sau. Vì đang thử nghiệm SuperPackSis nên thông củm dùm nè\-/

ngoctugttn123

Đúng là không hiện được các thư mục tự tạo khi vào thẻ nhớ. thế này thì ko dùng được rồi vì các file mình toàn cho vào thư mục riêng biệt để dễ quản lí. hjx

Đúng là không hiện được các thư mục tự tạo khi vào thẻ nhớ. thế này thì ko dùng được rồi vì các file mình toàn cho vào thư mục riêng biệt để dễ quản lí. hjx

Sao không hiện hả bạn. Cần mình làm cho cái Clip mà xem nè

ngoctugttn123

mình cũng ko biết vì sao ko hiện. mình vào other trên thẻ. định vào thư mục Xploer để cài Xploer 1.42 VH vừa down về (mình thường để pm mới down riêng 1 thư mục tự tạo cho dễ biết) nhưng ko thấy hiện thư mục đó và các thư mục khác trong other lên.