• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod bàn phím alpha (NEW)

huaminhquan

Các bạn xem hình sẽ rõ nhé !

Mod Langcape C6V40 nữa :

Và thêm mod xoay chuyển bàn phím C6V40 nè !

LINK DOWNLOAD

MOD ALPHA NEW

MOD LANGCAPE C6V40

MOD XOAY CHUYỂN PHÍM

Mod xoay chuyển phím và mod langcape cũ V40 sử dụng hem đc nên mình úp mod mới luôn nhé !
Các bạn làm y như cũ nhé !

PS : Mình để link gốc theo ý của tác giả !

kaise

;;);;);;);;):-/:-/:-/:-/sao m không thấy khác gì nhỉ??????
ai biết chỉ giùm với
mod này có lâu rồi đúng k mọi người:O:O:O:O

huaminhquan

;;);;);;);;):-/:-/:-/:-/sao m không thấy khác gì nhỉ??????
ai biết chỉ giùm với
mod này có lâu rồi đúng k mọi người:O:O:O:O

Cái kia V1 mấy cái chữ nằm ở dưới gốc, cái mod này mấy cái chữ được đưa ra giữa lấp khoảng trống rùi đó bạn ! Mình nhớ là đợt trc có người đòi đưa chữ ra giữa lấp khoảng trống cho đẹp mà !

kaise

đã hiểu.nhưng m cũng thích chữ ở góc hơn.tách biệt hơn,hơn nữa bản v2 ấy các chữ số bị căn ra lề sát quá.không đẹp
thanks chủ thớt đã chia sẻ

caobang200

cho mĩnh xem cái full qwetry đi bạn ! hình như là chỉ thay đổi màu thui ah ?? mình chưa thấy khác ngoài mod cho c6v40.

boy_online01

Tức là bàn phím alpha v2 là đưa chữ ra giữa phím ý à? Mình tưởng cái đó có lâu rồi chứ nhỉ? Here

nhoxjnhzai

Mod landscapev2 cũ vẫn dùng bình thường sao lại k dùng đc :p ??? Hay mod này fix đc mất 1 nút? Xin cái hình!X_X

huaminhquan

Mod landscapev2 cũ vẫn dùng bình thường sao lại k dùng đc :p ??? Hay mod này fix đc mất 1 nút? Xin cái hình!X_X

Mod landscapev2 cũ bỏ vào V40 sẽ bị lỗi bạn nhé ! Còn V20 thì vẫn dùng bình thường !

huaminhquan

Thế mà mình chả bị lỗi j?

Mình cũng hem biết nữa nhưng mình bỏ vào là bị lỗi đó ! Bên blog của binh24 cũng có nói từ đầu rùi mà ! Nhưng chỉ chia sẻ thui, bác đừng trách móc nữa nhé !

nhoxjnhzai

Ax.trách móc j đâu?chẳng qua là muốn bạn test rồi thì up cái hình lên cho mọi ng biết thôi,vì download ở filesonic nó củ chuối quá nên không muốn mất công thôi mà!