• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod button ảnh cho Capsswitch và Web

Caohieu88

Một sản phẩm của tác giả Sh.a.rk bên IPmart, không còn Button Exit thông thường mà thay vào đó là những hình ảnh vừa đẹp mà lại vừa dễ hiểu. Phiên bản mod mới nhất tương ứng với Capsswitch 1.01(27), trong đó các button hình ảnh thay thế cho About, Exit và Switch. Còn đối với Web là 3 button hình ảnh cho Homepage, bookmark và Exit. Với Capsswitch thì giải nén và đưa vào X\Resource\Apps ( X là ổ cài chương trình ), với Web thì Copy vào C\Resource\Apps. Ngoài ra bạn nào chưa upgrade version mới cho Capsswitch mình cũng Up MOd Button hình ảnh bản 1.01(5) lên cho các bạn. Chúc các bạn thành công ^ ^.Theo tác giả thì đây là bản cho P990i

Chỉnh sửa cuối:

671988

cái này có vẻ đẹp hơn và nhìn nó thoáng hơn đỡ chật chỗ.....hay quá hen!!!!!!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
ah cái này hay quá , bữa giờ bận đi công tác chưa về được , chờ về tes thử xem sao .