• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Contact Icon cho M600 bởi VIP Gabika318

Caohieu88

Mod Contact Icon M600i by VIP Gabika318

Hiện P9, P1, W950 đều đã có bản Mod Contact với Icon, đây là bản của VIP Gabika318 dành riêng cho M600. Chỉ cần chép theo đúng đường dẫn là Ok!

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Diễn đàn mình đc mấy người xài M600i thôi e à!!! :|

Em cũng công nhận là M600 hơi thiệt thòi trong việc phát triển các vấn đề này :-? Trong các anh em UIQ Hà Nội có anh Romeovietnam dùng M600, coi như là quà tặng dành cho anh Khang ^ ^ ;)

Son_Nguyen

Em cũng công nhận là M600 hơi thiệt thòi trong việc phát triển các vấn đề này :-? Trong các anh em UIQ Hà Nội có anh Romeovietnam dùng M600, coi như là quà tặng dành cho anh Khang ^ ^ ;)
Hiếu à, bản mod contact cho P1, P990 & W950 ở đâu vậy em? Anh chưa thấy ở chỗ nào? Cũng có thể do anh ko để ý..:p. Nếu được thì gửi lại cho anh nhé!!

Son_Nguyen

Các bản đấy ở đây anh ạ, hôm nay em gọi cho anh nhưng ko được, ko biết kế hoạch Offline lần 3 thế nào :p http://pdaviet.net/showthread.php?t=31183

2 bản này là dành cho p990 & p1, anh ko thấy có của w950, để anh lấy thử xem sao?;)
Vụ offline thì chắc là phải lỗi hẹn với anh em rùi, dạo này anh cũng bận đi làm & đi học nhiều quá nên mệt. Anh lại chuẩn bị thi kỳ tiếp theo nữa.. Đành để vào 1 dịp khác vậy!!:D
À, quên mất: số vịt teo đuôi 77 bây giờ anh đưa cho người nhà xài rùi, em xóa số đó của anh đi nhé, còn số mobi thì anh vẫn dùng!!:))

nam470

Đúng là quá ít cho M600i, tìm cả buổi sáng mà chẳng thấy gì nhiều cả. Các bác cho em hỏi chút, liệu có thể dùng themes của P990i và P1i cho M600i được ko?

shadow141206

Đúng là quá ít cho M600i, tìm cả buổi sáng mà chẳng thấy gì nhiều cả. Các bác cho em hỏi chút, liệu có thể dùng themes của P990i và P1i cho M600i được ko?

Chỉ có thể dùng theme của P1i cho M600i nhé !!!! Vì cấu trúc hai chiếc này khá giống nhau :D

Son_Nguyen

Chỉ có thể dùng theme của P1i cho M600i nhé !!!! Vì cấu trúc hai chiếc này khá giống nhau :D
M600i thì có thể dùng cả theme của w950i đó em. Nói tóm lại là thế này: M600i thì có thể dùng được cả theme của P1i, w950i, của P990i thì cũng được nhưng sẽ bị lỗi 1 phần khi hiển thị.