• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Icons Contacts For P990i and P1i by ces,Zeegy

CongVoi

Super V.I.P
Mod Icons Contacts For P990i and P1i by ces,Zeegy

Đây là bản tạo ra các icon bên trong danh bạ dành cho p990i

ngkhanhhoang

Nhân tiện mấy bạn cho mình hỏi luôn vụ mod menu Popup với icon. Bây giờ mình muốn tạo riêng những app của riêng mình ra ngoài thì làm như thế nào (vì trong mod có sẵn ko có những ứng dụng đó)? Và nếu muốn xóa đi thì làm sao? Thanks các bạn nhiều nhé

rockmeout

Nhân tiện mấy bạn cho mình hỏi luôn vụ mod menu Popup với icon. Bây giờ mình muốn tạo riêng những app của riêng mình ra ngoài thì làm như thế nào (vì trong mod có sẵn ko có những ứng dụng đó)? Và nếu muốn xóa đi thì làm sao? Thanks các bạn nhiều nhé

Popup Menu thì hơi phức tạp, bạn phải xem các bài viết từ đầu thì mới có thể đổi vị trí, ẩn item (ẩn chứ xóa thì chưa thấy bro nào hướng dẫn, chắc là quá phức tạp), gán icon cho các ứng dụng. Đặc biệt là các bài của bác Dongxanh, viết rất dễ hiểu, bạn search trên diễn đàn là ra ngay thôi!

Chúc thành công!

thanhnhut87

cái mod icon cho contact này nếu mod bản trước rồi thì bản này chép vào ko có tác dụng phải ko?sao mình copy vào rồi ma ko có gì hết,vẫn là bản cũ vậy??

hoanghai1992

cái mod icon cho contact này nếu mod bản trước rồi thì bản này chép vào ko có tác dụng phải ko?sao mình copy vào rồi ma ko có gì hết,vẫn là bản cũ vậy??
ủa, có bản trước nữa ah :-?? ?
nhìn đẹp wua nhưng chỉ dành cho p990 còn p1 bó tay
pác TITAN nhầm à nha, tớ xài P1 đc bình thường mừ, nhưng chuyển sang TA ròy :D

redmask

bản này hiển thị icon rất đẹp nhưng lại mất 3 nút : call , sms , mms ở ngoài danh bạ.hic
bác nào khắc phục đc để dùng cả 2 không?

thanhnhut87

ủa, có bản trước nữa ah :-?? ?

pác TITAN nhầm à nha, tớ xài P1 đc bình thường mừ, nhưng chuyển sang TA ròy :D

ah cái phần mod task trong icon đấy bạn,mình có mod cái đó bay giờ mod cái này nữa sao nó ko dc??