• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD Main Menu Color Icons & playlist có hình cho Walkman 3.0

tommynguyen1961

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn bạn nhé.Nhưng từ sau post bài liên quan đến Skin thì sang khu UIQ - STYLES & MORE nhé.Move sang rùi :D

eternal_vnn

anh ui máy P990i em chỉ cài cái WM 2.5 của bác Dongxanh thui thì xài mấy cái này vào có đc ko hả anh Tô Mỳ?nhìn cái skin 3.0 bác làm đẹp nhẩy...
thanks bác!

tommynguyen1961

anh ui máy P990i em chỉ cài cái WM 2.5 của bác Dongxanh thui thì xài mấy cái này vào có đc ko hả anh Tô Mỳ?nhìn cái skin 3.0 bác làm đẹp nhẩy...
thanks bác!

Bản này chỉ có dành cho p1i thôi.hiiii...Bản ở dưới là cho p990i đó bạn.

Chỉnh sửa cuối:

handsome_goat

em cài W2.0 cài piano vào rùi h cài cái 3.0 vào được ko anh???chỉ việc dow cái này về copy thui ha ???
Nó chỉ thay đổi trong Folder 200011FD thôi bác, bác cứ down về và copy đè thôi. Nếu dùng ko thấy thích thì copy lại bộ Walkman Piano, là xong ngay
Chả lỗi được ^ ^

calvinklein87

Và đây là bộ skin mới cho walkman 2.0. Các bạn tải file về và copy vào ổ C theo đúng từng folder như trong file và khởi động laị máy là xong.

Link download:
http://www.4shared.com/file/73394885/d8913946/C_online.html

Chúc các bạn vui.

sao mình dow về chép đè lên WM0.2(đã có giao diện piano) khởi động lại chẳng thấy j hết vẫn là cái piano đó thui...đã tắt CAP
có giao diện nào mới thì chia sẻ nhé

tommynguyen1961

sao mình dow về chép đè lên WM0.2(đã có giao diện piano) khởi động lại chẳng thấy j hết vẫn là cái piano đó thui...đã tắt CAP
có giao diện nào mới thì chia sẻ nhé

Bạn xem kỹ copy bao nhiêu file rồi dán vào nó có đủ số file đó không?
Mở swiss pro ở chế độ reclaim level 3 rồi end cái active menu đi trước khi copy xem sao.
Mình đã làm thành công mà.
Chúc bạn vui.

shadow141206

Bạn xem kỹ copy bao nhiêu file rồi dán vào nó có đủ số file đó không?
Mở swiss pro ở chế độ reclaim level 3 rồi end cái active menu đi trước khi copy xem sao.
Mình đã làm thành công mà.
Chúc bạn vui.

Hjz, cái này em cũng có post rồi đó anh !!! (cũng từ ipmart) Nhưng mà bản của em ko biết làm sao mà bị lỗi um sùm, :(:)(:)(( phải nhờ anh Công xóa dùm lun rùi !!!! Thanks anh nhiều nhiều nga =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

P/S: sau khi tải về và khởi động máy lại... Bản của anh vẫn bị lỗi y như bản em đang xài ??? Em xài bản WM3.0 2008, ko bít có phải vì vậy mà bị lỗi ko ta :-?:-? (lỗi là : "C:\Resource\Apps\WalkmanPlayer.mbm cuối tập tin")

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoanto

Hjz, cái này em cũng có post rồi đó anh !!! (cũng từ ipmart) Nhưng mà bản của em ko biết làm sao mà bị lỗi um sùm, :(:)(:)(( phải nhờ anh Công xóa dùm lun rùi !!!! Thanks anh nhiều nhiều nga =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

P/S: sau khi tải về và khởi động máy lại... Bản của anh vẫn bị lỗi y như bản em đang xài ??? Em xài bản WM3.0 2008, ko bít có phải vì vậy mà bị lỗi ko ta :-?:-? (lỗi là : "C:\Resource\Apps\WalkmanPlayer.mbm cuối tập tin")
Tui cũng bị y như vậy. đang dùng wm3.0 2008

Posted via Mobile Device