• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding:QuickOffice_4.0.256 & PdfPlus_v1.80.09 edit for w950 & w960

CongVoi

Super V.I.P
QuickOffice_4.0.256 & PdfPlus_v1.80.09 edit by reza gsm for w950 & w960

Lần trước mình có post qua bài nói về hai cái này,nhưng cho W950 thì không được hoàn thiện cho lắm,nay tác giả reza gsm đã chỉnh sửa lại được lỗi của bản trước,nay post lên cho các bạn dùng.Cập nhật hai bản dành riêng cho W950 và W960.Các máy khác không sài được đâu nhé.

atm

tôi cài vào W950i ko cài đc. có dòng chữ "The package uses a protected uid". do phần mềm hay do máy tôi vậy?

ngkhanhhoang

Hi Congvoi, sao mình cài thì máy báo là "Apps is already installed in your phone" vậy? Làm sao đây???

iu_ntook

tôi cài vào W950i ko cài đc. có dòng chữ "The package uses a protected uid". do phần mềm hay do máy tôi vậy?

Hix, mình cũng bị vậy nè. Đang hy vọng sài được thì bị cụp hứng. Nhờ các bro chỉ bảo chút cho anh em được nhờ...