• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modern Combat 2 - Black Pegasus (by GAMELOFT)

phamlehoang

Kết thúc những gì bạn bắt đầu. Trong Modern Combat 2: Black Pegasus, hãy hoàn thành nốt nhiệm vụ được giao trong phiên bản đầu tiên của một trong những game FPS nổi tiếng nhất trên điện thoại di động.

Tính năng:

* Ném mình vào 12 chiến trường đặt tại Trung Đông, Đông Âu và Nam Mỹ.

* Sử dụng 15 loại vũ khí từ các lực lượng quân sự, bạn có thể thu thập trực tiếp từ kẻ thù của bạn.

* Hiệu ứng mờ khi sử dụng lửa và năng lượng sấm sét từ vũ khí của bạn.

[video=youtube;5p9V6fmkiEE]http://www.youtube.com/watch?v=5p9V6fmkiEE&feature=player_embedded[/video]

LINK DOWNLOAD

THANKS nhiệt tình vào nhé các bro =D>

HoangTuBD

game này chơi sao k full màn hình vậy

muốn chơi full màn hình bạn phải bật cảm biế va vào Cài đặt>cài đặt ứng dụng>ứng dụng đã cài đăt>modern combat>ấn tùy chọn rồi vào tùy chỉnh gì ấy.ở phần bàn phím ảo bạn chọn tắt.rồi ra chơi là ok.

hung160990

muốn chơi full màn hình bạn phải bật cảm biế va vào Cài đặt>cài đặt ứng dụng>ứng dụng đã cài đăt>modern combat>ấn tùy chọn rồi vào tùy chỉnh gì ấy.ở phần bàn phím ảo bạn chọn tắt.rồi ra chơi là ok.

chỉnh thêm gì nữa bạn
xem lại hộ mình đi

quocvuong1105

ko thì bạn vào down về máy tính mở file jar bằng Winrar tóm file MANIFEST.MF ra mở bằng notepad rồi thêm 3 dòng
MIDlet-Description: Client for Phone Remote Control
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640
Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no
Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape
vào dưới dòng MicroEdition-Profile: MIDP-2.0 rồi save lại và kéo cái file vừa sửa đè lên file cũ rồi nhồi nhé vào đế và setup thế là xong

cmnd88

game chơi mượt phết, rất có vẻ chuyên nghiệp...cơ mà hơi ngắn, chơi mấy tiếng đã phá đảo :))

congkhoi3

Hic.Game này hay quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

ko thì bạn vào down về máy tính mở file jar bằng Winrar tóm file MANIFEST.MF ra mở bằng notepad rồi thêm 3 dòng
MIDlet-Description: Client for Phone Remote Control
Nokia-MIDlet-Target-Display-Size: 360,640
Nokia-MIDlet-On-Screen-Keypad: no
Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape
vào dưới dòng MicroEdition-Profile: MIDP-2.0 rồi save lại và kéo cái file vừa sửa đè lên file cũ rồi nhồi nhé vào đế và setup thế là xong

Bạn ơi cho mình hỏi.Sau khi làm theo bạn thì game này tự Full màn hình không phải bật chế độ xoay trong máy nữa
Mình cũng làm tương tự với game Takken nhưng không được
Mở bằng Notepad nó hiện thế này

Manifest-Version: 1.0
MIDlet-Name: Tekken Mobile
MIDlet-Version: 1.0.0
MIDlet-Vendor: Electronic Arts
MIDlet-1: Tekken Mobile,/i.png,Tekken2D
MicroEdition-Profile: MIDP-2.0
MicroEdition-Configuration: CLDC-1.1
MIDlet-Icon: /i.png
MIDlet-Info-URL: http://store.ovi.mobi/
MIDlet-Data-Size: 5000
Mg-navigation: braincoach,pacmania3d,popeye,galaga,mspacman
Created-By: Metaflow

Mình thêm 3 dòng vào dưới dòng MicroEdition-Profile: MIDP-2.0 nhưng không được.MÌnh tưởng áp dụng cho tất cả các game có đuôi .Jar chứ

Máy mình do dùng SPB mobishell mod khi xoay màn hình bị lỗi nên mình thường để màn hình chế độ đứng,mình luôn tắt chế độ xoay màn hình cho nên mình rất thích game tự FULL màn hình
Mong câu trả lời sớm của bạn

Link Game Takken của mình đây.Bạn xem sửa được không nhé
http://www.mediafire.com/?m0jzb6bk2j8g0mg

Chỉnh sửa cuối: