• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời ACE phát biểu cảm nghĩ cổ vũ trước buổi offline

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

buồn không được tham gia offline cùng mọi người ... chắc hôm đấy vui lắm nhỉ?

JongZiZi

Giá trời bữa đó bão bùng sấm sét mưa gió ngập đường ngập sá từ 12h đến 6h chìu lun. Kakaka :))

Cleonardo

Acx trốn ko chứ E trốn mang wà theo là kó lệnh truy nã liền...ợ..herherher ! Thân này trốn kùng a , a đi đâu e đi đó mới chịu àh...nha!hér hér.

Cleonardo

Úi jời w12 kúp điện roài , ko pít pữa đó có kúp điện ko nữa...mình sẽ ra khuôn viên dinh độc lập óp mới đc...tính fòg hờ vậy đc ko kák pák nhỉ.

llTuyetTinhCocll

Úi jời w12 kúp điện roài , ko pít pữa đó có kúp điện ko nữa...mình sẽ ra khuôn viên dinh độc lập óp mới đc...tính fòg hờ vậy đc ko kák pák nhỉ.

Khu đó mà ngôi trong xế hộp, có cái vòi đằng trước....sau đó nối mạng Lan off thì thôi rồi......phê lòi mắt nhé.....

Cleonardo

Công nhận fát sinh nhìu kái wá , số tiền đã lên tới 1 tỷ đồng cho wà tặng rùi. Ko pít mua wà j , xây nhà tình nghĩa cho a e pda nào khó khăn vậy...

llTuyetTinhCocll

Công nhận fát sinh nhìu kái wá , số tiền đã lên tới 1 tỷ đồng cho wà tặng rùi. Ko pít mua wà j , xây nhà tình nghĩa cho a e pda nào khó khăn vậy...

Hix....nếu là vậy thì chắc tui phải sắm mấy bộ đồ rách dã man....thê thảm luôn để có cái nhà lầu.....hix.....khổ thân thằng bé....

BatKid

Super V.I.P

Hơ hơ , những 5 tỷ bạc mà đem giấu hết chừa mỗi 1 tỷ thui à >"< , tham nhũng quá , báo công an ngay ..

Cleonardo

Hơ hơ , những 5 tỷ bạc mà đem giấu hết chừa mỗi 1 tỷ thui à >"< , tham nhũng quá , báo công an ngay ..

hérhér chết e , e trốn trướk đây a đi theo e nhé ,a kũg có fần đóa .2 a e mìn mở tiệm vừa làm kắt tók vừa vọk dt wá chuẩn.kaka.

llTuyetTinhCocll

hérhér chết e , e trốn trướk đây a đi theo e nhé ,a kũg có fần đóa .2 a e mìn mở tiệm vừa làm kắt tók vừa vọk dt wá chuẩn.kaka.

Cứ đùa....lúc đó anh em pv kéo nhau lại cắt tóc cho khỏi có thời gian việt hóa với chả cook fw....

Cleonardo

Cứ đùa....lúc đó anh em pv kéo nhau lại cắt tóc cho khỏi có thời gian việt hóa với chả cook fw....
uh,nhắk tới đó đừng kạo như pửa trướk nha ,ai mún design tók tai kắt nhuộm,duỗi đi óp cho đẹp zai nhớ qua ủn hộ nher , sẽ có khuyến mãi cho a e pda...mà fải páo trướk 3 ngày đặng e mua gà vịt thết đãj mấy pák ...khổ mưa jó ế ẩm wá.

Status
Không mở trả lời sau này.