• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mọi người cho ý kiến về Themes iphon happy new yea này

SAOVIETmobile

Được sự giúp đỡ của bác Ntv_79 cuối cùng mình cũng Edit được cái Themes này . :-?

Ai thấy đẹp ấn Thank giùm mình Ai không thích chê nhiệt tình
icon iphon ( Lấy themes của bác NTV_79 )
Trong suốt (Win7 by Ntv_79)
Nền sắc nét ( chôm của pizero )

LOAD HEE\-/

Update V2 fix thành màu hoa đào , Themes Steel ( Màu hoa đào )

Update V2

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

dòng e71 chắc ko dùng được theme này bác nhỉ.hơi tiếc.hix tai trước có cài thử mấy cái iphone bạn edit đều có 1 số chỗ bị lỗi hiển thị trùng màu hoặc nền phông

Nynk_102

Theme đẹp thật , nhưng sao e k cài dc nhỉ. Báo unable to install hoài ah.

Nhoxly00

đẹp đó. nhưng bác cần edit lại cái wallpaper. năm mới nhìn giống noel quá. 9/10 nhé:D sr vì đag onl đt. onl pc sẽ thanks liền.:D

SAOVIETmobile

Bạn xem trong máy bạn có Themes nào tên là Win 7 thì gỡ bỏ nó đi rồi cài Themes này . Mình tes trên 5800 và 5233 đều OK

hoaikent_gl

them này , đẹp nhưng bên ngoài thì ko đẹp . máy mình fw c6 khi đưa ra ngoài màn hình , tất cả các đường kẻ mờ hết trơn , đồng hồ không thấy . hjxxx

datvietdatviet

N78 install compaleted :D rất đẹp nhưng :
1.chưa full như theme iwhite của Ntv
2.hơi đỏ chút , b kiếm đâu hình cành đào hay gì gì đó của tết sẽ đẹp hơn

prettyboy247

bác chủ topic cho mình xin riêng cái file ảnh bên trong của theme này được ko?tại mình dùng màn ngang nên mún sửa lại size hình thankkkk

Ntv_79

bác chủ topic cho mình xin riêng cái file ảnh bên trong của theme này được ko?tại mình dùng màn ngang nên mún sửa lại size hình thankkkk

File .svg không sửa được đâu bạn. Nếu sửa được thì bạn bung file .mif ra lấy entry01.svg (hình nền trong menu) và entry02.svg (hình nền ngoài hs)

hoangphonghd

Màu đỏ lòe loẹt quá nhìn đau cả mắt, bạn thay màu khác đi j cung đc. Lóa cả mắt

SAOVIETmobile

Mới Update....

Thực ra là để màu leod leọt rồi giảm ánh sáng màn hình tối thiểu rất dễ nhìn lại tiết kiệm pin

minhthang772

theo mình góp ý thì bạn nên cho hình hoa đào hoặc hoa mai vào không khí tết nhiều hơn và dễ nhìn nữa;;)

q630666

QUá đẹp rồi.Ai thích thì chế thêm cái hình nền thôi.Mỗi người 1 sở thích mà cứ yêu cầu thế này làm sao xuể