• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MoMate- S60 3rd V0.6.917[Chặn cuộc gọi &tin nhắn Pro]

MinhThang

Manager
MoMate- S60 3rd V0.6.917 VI by SymPViet

*Chức năng chính:

- Quản lý mã hóa danh sách bạn bè.
- Quản lý mã hóa hình ảnh riêng tư với chức năng phóng to 400%
- Quản lý danh sách chặn cuộc gọi và tin nhắn.
- Quản lý nâng cao cuộc gọi.
Nhiều chức năng mang phong cách chuyên nghiệp cho các bạn khám phá.

q630666

Nhìn dung lượng lớn.Không biết chức năng có tỉ lệ thuận ko.Để em test xem sao :D

q630666

Vừa test chức năng chặn cuộc gọi và tin nhắn thì chặn cuộc gọi cũng khá nhanh.còn chặn tin nhắn thì ko có tác dung.vẫn nhận tin nhắn ầm ầm.CaoMinh test thấy thế nào?

MinhThang

Manager
Vừa test chức năng chặn cuộc gọi và tin nhắn thì chặn cuộc gọi cũng khá nhanh.còn chặn tin nhắn thì ko có tác dung.vẫn nhận tin nhắn ầm ầm.CaoMinh test thấy thế nào?

Nhận nhưng không có trong Hộp thư đến, vào quản lý chặn mới xem được. Tin nhắn làm sao chặn được hả em?
Các số chặn phải có trong danh sách chặn mới tác dụng.:)

troly

Well-Known Member
Đã test, thoát CT mà nó vẫn chạy ẩn, khi có cuộc gọi đến nó báo trên cùng của màn hình>rất hay, song máy cái chữ tàu kô giải quyết được hả anh:-?

MinhThang

Manager
Đã test, thoát CT mà nó vẫn chạy ẩn, khi có cuộc gọi đến nó báo trên cùng của màn hình>rất hay, song máy cái chữ tàu kô giải quyết được hả anh:-?

Không có thấy nên không thể giải quyết được, dừng dịch vụ mới tắt, còn chọn thoát chuơng trình nó vẫn chạy nền.:)

Pdanews

Ứng dụng này lạ nhưng hay, nhưng em muốn thoát chạy ẩn thì phải làm sao, dùng Jbak hả anh?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ứng dụng này lạ nhưng hay, nhưng em muốn thoát chạy ẩn thì phải làm sao, dùng Jbak hả anh?

PM chạy ẩn nào thì cách tắt cũng vậy mà. Một là vào PM rồi thoát hoàn toàn. Hai là dùng PM quản lý ứng dụng như Handy Taskman hay Jbtaskman mà tắt nó.

trinhthemanh

Em xin...em đang tìm mấy cái chặn cuộc gọi mà cái nào cũng chặn rất chậm..xem ra cái này ổn đấy

easydie2006

mình cài vào có nhiều chỗ ko hiện chữ chỉ toàn ô vuông . Lúc nhận danh bạ để chặn tên tiếng hoa, lúc nó báo có 1 tn bị chặn mình ko biết đó là người nào lun :( có ai bị như mình ko?

Chỉnh sửa cuối:

HQT

Báo lỗi khi cài đặt

Chào các bạn,

Mình sài N85, khi cài bị báo lỗi: "unable install a protected application, from the untrusted supplier" .

Bạn nào giúp mình với ...

MinhThang

Manager
Chào các bạn,

Mình sài N85, khi cài bị báo lỗi: "unable install a protected application, from the untrusted supplier" .

Bạn nào giúp mình với ...

Phải Hack phone hoặc Sign mới cài được bạn nhé!