• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MoneyManager2 quản lý chi tiêu hiệu quả nhất

thaiminh40

Đây là một ứng dụng quen thuộc của 8mobile.org. Tuy là bản java nhưng hỗ trợ cảm ứng khá tốt. Nó cho phép nhập nhiều hạng mục chi tiêu khác nhau và tổng kết...Mình rất thích ứng dụng này vì nó đơn giản,dễ sử dụng.Các bạn tải về dùng rối tìm hiểu thêm nhé:D

Chỉ cần xóa đuôi .rar là cài thôi :))

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Mình làm công nhân nên một ngày làm bao nhiêu,xài hết bao nhiêu và còn lại bao nhiêu. Tổng kết cuối tháng đút tiền vào thẻ hay rút tiền ra thẻ là ok rồi :))

redipro

Đâu cần phải phức tạp dữ vậy đưa tiền cho vợ là ok hết.Nó quản lý còn hơn pm này ấy chứ.Hix

fantomat2005

Cho mình hỏi làm sao để việt hóa phần mềm java này, có phần mềm nào dùng để việt hóa phần mềm này như phần mềm việt hóa file sis không, nếu giống như file sis thì tốt quá, mình rất muốn có phần mềm này việt hóa

Nguyen_Minh

Cho mình hỏi làm sao để việt hóa phần mềm java này, có phần mềm nào dùng để việt hóa phần mềm này như phần mềm việt hóa file sis không, nếu giống như file sis thì tốt quá, mình rất muốn có phần mềm này việt hóa

Anh tìm bài h.dẫn việt hòa java game ấy. Nó cho hết các soft java luôn

http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=932538#post932538

Posted via Mobile Device