• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mông má Vietmap

Status
Không mở trả lời sau này.

Sunlolo

Em bật vietmap lên thấy cái màn của nó mà chán:

thế là em bỏ tí ps vào mông má em nó:

Ổn không các bác
Dung lượng i như cũ,không lo ảnh hưởng gì
các bác thấy hay thì cổ vũ, bác nào có nhu cầu thay tên mình b-)vào pm em thay miễn phí, hehe
Mấy bác bên vietmap vào đọc thì vesion sau nhớ đổi cái phông hộ cho anh em nhé,bikini hẳng hạn:p

xauzainhatvn

HACK RESOUCE hả ? ... :))

Thêm dòng HACKED by ... thì hay hơn nữa ! "XẤU TÍNH" hơn thì vào COPYRIGHT sửa thành COPYRIGHT (C) 2009 by ... TÔI ! :D
Cho nó máu !

Ngày trước toàn chơi thế ! Máu hơn nữa thì chua thêm vài dòng kiểu như PHẦN MỀM MIỄN PHÍ, ĐANG TRONG THỜI KỲ ... LÁI THỬ CÒN NHIỀU LỖI - GẶP LỖI CHỚ ĐẬP PPC. PHÍ !

À, cạnh đó còn 1 đống WAV. Thích thì nhét cái gì vào mà chế ! Ví dụ như : TƯNG TƯNG TỬNG TƯNG TỬNG ... GIẢI ĐẶC BIỆT :D Tẹt đê !
CHÙA mà !

ÔNg nào thích, hôm nào tớ vứt cho cái SOFT bé tý, thích chèn cái gì vào thì chèn ! Đổi chữ nào thì đổi !

Last edited by a moderator:

chuotlon

Member
Các Bác có cách nào để cho Việt map chỉ báo quá tốc độ khi chạy 80km/h không. Mặc định của nó cứ 60km/h là lại báo vui lòng giảm tốc độ.

doquangduc

Well-Known Member
Các Bác có cách nào để cho Việt map chỉ báo quá tốc độ khi chạy 80km/h không. Mặc định của nó cứ 60km/h là lại báo vui lòng giảm tốc độ.
Bác tắt chế độ an toàn đi là Oki thui mà.

PhongQuang

Super V.I.P
Vietmap thì chịu rồi, chỉ cố định 60 km/h thôi. Bạn có thể dùng phần mềm GPS.Speed.Sentry.v1.7.1 để chọn cảnh báo tốc độ với nhiều mức khác nhau.

Status
Không mở trả lời sau này.