• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monopoly Here and Now (Cờ tỷ phú cho S60v5)

ducbang1907

Có lẽ trò chơi này đã khá quen thuộc với mọi người,từ hộp cờ tỷ phú 5k/hộp :)):)):)) cho đến phiên bản PC và bây giờ là phiên bản cho S60v5 của chúng ta, full màn hình cảm ứng nhé\-/. Game do EA phát hành

Link download: http://www.mediafire.com/?oymmxnxyezd

ducbang1907

Mediafire dạo này bị hâm hâm đấy bạn àh. Tối qua mình ấn vào down phim cả tối mà cũng ko đc. Bạn thử down lại vào lúc khác nhé.

llTuyetTinhCocll

sao ko phải cả màn hình hả anh ? nhỏ wo' :( , có cách nào cho to hơn ko ?

nó chỉ nhỏ khi ở màn hình chơi tổng quát....chứ mình thấy khi có 1 sự kiện gì là nó liền hiện chữ và hình ảnh cũng rõ nét....nói chung là đọc đc và nhìn đc.....vì bàn cờ nó nhiều ô nên hình ảnh bao quát của nó ko đc lớn....nhưng mình nghĩ cái đó ko quan trọng bằng......game này toàn tiếng anh...đọc ko hiểu....cứ theo quán tình mà mua....mà chọn ko à....

MoodyHN

ai có link hướng dẫn chơi cờ tỉ phú ko? lâu quá rồi 2 chục năm giờ quên cách chơi

mazebum

Dùng tiền mua nhà , qua lần 2 thì nâng cấp, nó qua nhà mình thì phạt nó $$ , qua vạch xuất phát dc thưởng, rút thẻ khi đi qua ô cơ hội với gì đó @@"

tohiepvn

Mình hỏi, game này không dạng sisx hay sis thì phải cài làm sao để chơi được ạ!