• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một cách gia hạn cho Báo mới mobi

Status
Không mở trả lời sau này.

hungmanh84

Giới Thiệu
1. Baomoi Mobi là dịch vụ đọc tin trên điện thoại di động
Baomoi Mobi có thể đọc tin tức trực tuyến từ điện thoại di động hằng ngày.
2. Lợi ích của dịch vụ:Ngay sau khi cài đặt thành công, bạn có thể sử dụng Baomoi Mobi để cập nhật tin tức từ gần 100 nguồn tin trực tuyến phổ biến nhất tại Việt Nam Không cần phải có máy tính hay kết nối Internet, dù có điện hay mất điện, vẫn có thể đọc báo mọi lúc mọi nơi với thông tin cập nhật liên tục 10 phút 1 lần .Hỗ trợ hơn 200 loại điện thoạithông dụng chỉ cần có hỗ trợ Java và GPRSTiết kiệm phí GPRS tối đa .Luôn hiển thị tiếng Việt có dấu
3.Baomoi Mobi cung cấp cho mọi thuê bao điện thoại di động trả trước và trả sau của tất cả các mạng di động tại Việt Nam và các thuê bao di động nằm ngoài Việt Nam
Download: http://bm.mpod.vn

Chú ý: để gia hạn báo mới bạn chỉ cần vô thư mục:
E/Private/100012a5 xóa file:
DBS_10204058_vk5TwnH6WvQop23kfR#yvCXAofE-
File này nặng khoảng: 702B
Là được gia hạn thêm 1 tháng.
Dùng cho S60v3 0S1 => N73 3250 ...
chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Còn kách xài vĩnh viễn lun nè bn là tạo 1file txt rồi đổi tên và đuôi file txt đó jốg y chang file bn xóa đó, sau đó mjh đặt thuộc tính read only

vuthientruong

Mình cũng thế dùng nửa năm rồi mà chưa thấy thông báo gia hạn lần nào ca,thế là sao nhỉ

yy8891

Minh vao E:\Private:\100012a5 ma ko thay File nhu ban noi. Hex View may file DBS ma khong thay lien quan gi den BaoMoi ca.
Lam the nao bay gio ha ban

Post by Mobile

hungmanh84

Minh vao E:\Private:\100012a5 ma ko thay File nhu ban noi. Hex View may file DBS ma khong thay lien quan gi den BaoMoi ca.
Lam the nao bay gio ha ban

Post by Mobile
bạn tham khảo mấy cách trên chưa.nếu không được thì vào
E/Private/MIDlets xóa toàn bộ thư mục báo mới là ok

yy8891

Ak, tai vi hom qua to dang tri qua. To cai Bao Moi vao o C, ma cu di tim o E. Gio thi minh xoa duoc cai file nhu ban noi roi. Tien qua, do mat 15K. Cam on ban
Post Mobile

anxongjong

Có cách nào tương tự cho "mtin" không mấy bác? tui hay dùng mtin vì nó có nhìu thông tin khác, cũng mất 15k/tháng.

hungmanh84

Có cách nào tương tự cho "mtin" không mấy bác? tui hay dùng mtin vì nó có nhìu thông tin khác, cũng mất 15k/tháng.
mtin bạn xóa file này
Private/100012a5/DBS_10204058_Jsmu5wx64IibfeLsxLAgwb77Lz8-
Tóm lại tất cả giữ liệu game và ứng dụng jar đều được lưu ở đây
VD Ola .imedia .vitalk ...
Bạn muốn biết thì chỉ cần gi chuyển thư mục 100012a5 ra thư mục tạm .rồi mở ứng dụng jar lên (vd: mtin).nó sẽ tạo 100012a5 mới có 1 file duy nhất DBS_10204058_Jsmu5wx64IibfeLsxLAgwb77Lz8-
chính là ứng dụng bạn vừa mở
chú ý:sau khi xem song bạn phải chuyển thư mục 100012a5 về vị trí cũ

laihung_neu

cách đây nửa năm là bản free mà, mọi người cài cái đấy thì k phải kích hoạt, cũng k phải crack làm gì, enjoy thôi ;))

pekuon

Còn kách xài vĩnh viễn lun nè bn là tạo 1file txt rồi đổi tên và đuôi file txt đó jốg y chang file bn xóa đó, sau đó mjh đặt thuộc tính read only

Bạn ơi, mình làm cách này rồi, nhưng đến lúc vào thì nó báo thông tin không hợp lệ và bắt thử lại, thử lại thì vào được. Vậy có ảnh hưởng gì không bạn?
PS ai có file baomoi và mtin up lên cho anh em với nhé. để lúc cài cho nhanh chứ down trong máy lười quá.

hunggh

hik. hôm nọ em nghịch thế là mất 15k. xót quá=>hận. bây giờ thì đừng hòng lấy tiền của anh nhá. ak. hết hạn BM, hình như phải để mấy ngày sau mới cài lại được hay sao ý các bác nhỉ.

xeko999

hic, 15K 1 tháng thì dùng cũng được các bác ạ, hic, việc gì phải tìm cách cho nó già người và đau đầu đi, nhưng thôi dù sao cũng cám ơn các bác :D

pekuon

hic, 15K 1 tháng thì dùng cũng được các bác ạ, hic, việc gì phải tìm cách cho nó già người và đau đầu đi, nhưng thôi dù sao cũng cám ơn các bác :D
Dù sao cũng phải có những người như bạn thì người ta mới có thu nhập. Còn nếu toàn những người như mình thì báo mới sẽ trở thành Free theo nghĩa bóng đó.hi

Status
Không mở trả lời sau này.