• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một ít phần mềm cho Smartphone!

Tambov_Grushnoe

cho mình hỏi chút sao phần mềm trong diễn đàn up lên ấn vào mà không thể download được"?"??????

kiet_xu

cho mình hỏi chút sao phần mềm trong diễn đàn up lên ấn vào mà không thể download được"?"??????

Có 1 số file được up lên diễn đàn trước đây do di chuyển serve từ bên Nga về Việt Nam nên bị mất dữ liệu và không download được. Bạn thông cảm

boyPDA

Một ứng dụng hỗ trợ học toán bản mới!

Chỉnh sửa cuối:

longmax

cài chuông tin nhắn tùy ý:-?

cái Soft này em cài vào máy I300x thì đc nhưng mà lúc tn tới nó báo hết nguyên bài hát luôn mới đau chứ nó kô có tự động tắc bài hát lúc mình xem tn hihixihx:(:)((

kiet_xu

cái Soft này em cài vào máy I300x thì đc nhưng mà lúc tn tới nó báo hết nguyên bài hát luôn mới đau chứ nó kô có tự động tắc bài hát lúc mình xem tn hihixihx:(:)((

Bạn có thể nhấn phím kết thúc cuộc gọi để tắt bài hát. Nói chung cài chuông tin nhắn nên cài nhạc chuông nào ngắn thôi

trungtin83

mình đang dùng moto H9h ,rom 6.0

mình đang tìm 1 số phần mềm sau , bạn mà có thì cho mình xin

- phần mềm (khi ta đang họp mà có ngưới khác gọi tới ,phần mềm sẽ tự động gửi 1 tìn nhắn tới người đó thôn báo mình đang bận ,sẽ call lại sau
-phần mềm lịch vạn sự , dùng để tra âm lịch

hungsoide

bạn ơi, bạn có phần mềm từ điển Pháp-anh dung cho WM 6.1 ko. minh dang sai con Samsung i617. Àh, mà nếu có phần mềm đánh tiếng việt cho con này cho mình xin luôn nha. Thanks nhiều nhiều.

ngoc_tran885

sao ko down load được htc ozone co dung dc ko ?

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
anh ơi sao em dơload không đươc vậy . anh kiêm tra lai link đi
Bạn vui lòng đọc lại bài trên của mình (#78) nhé. Nếu không phải là file đính kèm thì lâu quá rồi nên link bị die, bạn chịu khó search Google hay cho biết tên ứng dụng để anh em tìm hộ cho.