• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

honhatquangho

cho tớ hỏi. Nếu muốn dùng lại font mặc đinh của máy thì làm thế nào?? Tớ gỡ ra thấy trở về font mặc định rồi nhưng khi xoá cái font trong E:\resource\fonts thì ko đc
Tương tự nếu muốn đổi fonts khác??

wangsang1104

cho tớ hỏi. Nếu muốn dùng lại font mặc đinh của máy thì làm thế nào?? Tớ gỡ ra thấy trở về font mặc định rồi nhưng khi xoá cái font trong E:\resource\fonts thì ko đc
Tương tự nếu muốn đổi fonts khác??

đổi tên thư mục fonts là ok

0986212555

sao mình làm đúng các bước rùi mà khởi động lại vẫn ko thấy gì là sao nhỉ.tạo fonts trong resource.copy kái font vào đó.khởi động lại vẫn bt.thiếu bước gì ah

vietst93_no1

sao mình làm đúng các bước rùi mà khởi động lại vẫn ko thấy gì là sao nhỉ.tạo fonts trong resource.copy kái font vào đó.khởi động lại vẫn bt.thiếu bước gì ah

Có thể đường dẫn là E/data/fonts bạn copy vào xem đc không, nếu không thỳ dùng FontRouterMan mà đổi

huydjet

Thong cam cho minh may chua cai fonts tieng viet .ma minh vao down may file tren kia ma k down duoc ve giup minh voi minh dung NOKIA N95 8GB

huydjet

Chu yeu minh muon down fonts cn de cai dat fonts CN ma khong down duoc nhung file up ben tren kia ban nao giup minh di