• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Soft hay cho MS Smartphone

boyPDA

mình vừa tìm một số phần mềm hay cho smartphone.Xin chia sẻ cùng anh em tham khảo sử dụng.Chúc vui hen!:D

Chỉnh sửa cuối:

boyPDA

cài đặt tệp tin âm thanh cho chuông báo :tin nhắn,cuộc gọi..và nhiều thứ khác nữa!khá hay đấy!:D

boyPDA

tinh chỉnh các thông số cú hệ thống bao gồm cả bộ nhớ đệm giúp máy chạy nhanh hơn!:))

zzzMSNzzz

bac nao co codec de xem video cho cai Win Media 10 chuan cua WM6 dong htc tornado ko share em voi

neompx

chả bao giò tải được cái file đính kèm ở 4rum nhỉ, bấm vô nó ra cái chi chi đâu ko hết, chán luôn

zhureng

bac nao co codec de xem video cho cai Win Media 10 chuan cua WM6 dong htc tornado ko share em voi
Bạn cần code để xem cái gì.Mà window media của mobile không giống với pc đâu muốn xem định dạng gì thì phải cài phần mềm định dạng đó.
đối với dòng sm hay ppc thì cái core player hay nhất đó bạn cài cái đó xem phim và nghe nhạc luôn rất hay.Hiện nay core 1.25 hỗ trợ định dạng flv (trừ clip.vn - chơi khác người)thì hầu như các clip flv mình dơn trên nhưng trang web ưa thích của mình đều xem được.Đánh tiếng việt có đấu nhé không mod cho lãnh thẹo đấy
http://www.mediafire.com/?0zec0ak8zji
chả bao giò tải được cái file đính kèm ở 4rum nhỉ, bấm vô nó ra cái chi chi đâu ko hết, chán luôn
Ko đown được là do việc chuyển server bị mất dữ liệu thôi bạn cần sòt gì cứ qua mục yêu cầu mà xin

tonyblack

Mình test thì thấy ko được bạn ạ.
Chẳng lẽ FLV cũng có những định dạng riêng??

khang_7777

Help me, SSi607

Xin chào,

Mình vừa được cho cái SS i607. Mình cần mấy soft như:
Chặn cuộc gọi ( cái nào dễ xài như ACM nhé)
Ghi âm cuộc gọi ( không BEEP )
Nghe nhạc, xem phim các định dạng ( Avi, Flv...)
và cái nào hay hay thì cho mình xin nhé
Many Thanks
Khang_7777
vui lòng gửi cho mình : khang_7777@yahoo.com

ronie

các bác úp dùm lên share khác được không? chẳng down đc gì cả :(

tranvietphuong

Ai cho tui xin phần mềm calculator cho T-Mobile Vario II

Tui đang tìm phần mềm máy tính cho con T-Mobile Vario II của tôi. Ai có hoặc biết link down thì gửi giùm cho tôi với. Many thanks!!!

ngoc_tran885

anh oi cho e hoi sao em ko tai dc xuong ?

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator: