• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số thủ thuật với magic key ( test on N73)

Kojiro

Super V.I.P
Lại phải thank a Kid rồi. A nhiệt tình quá. E đã xem qua rùi. Nhưng english kém. Xấu hổ quá,tìm đc kái pm này,VH,thì sử dụng,có phải tiện hơn ko. Kả kái bảng mã kia nữa. E chưa rõ,cách sử dủng lắm.

Anh đâu phả tên Kid đâu :(( Cái link a gửi là 1 dạng file patch dùng trong rompatcher, anh cũng chưa dùng qua nhưng cái đó cần em biết 1 chút về chỉnh sửa hex để chỉnh cho phù hợp nữa. CỐ gắng mò mẫm xem sao :D

Không biết phần mềm này có thể đổi phím gallery để vào nhanh ttpod ko zậy.Hay a nào piết phần mềm nào như thế chỉ giúp em với.Em xin cám ơn nhiều.

backbedboy

Không biết phần mềm này có thể đổi phím gallery để vào nhanh ttpod ko zậy.Hay a nào piết phần mềm nào như thế chỉ giúp em với.Em xin cám ơn nhiều.

có 1 patch dùng trong rompatcher , đổi phím media . nhưng ở đâu thì quên tên rồi

khanhdbp

Vì n73 đâu có phải n73 Me đâu. Máy #,thông số # mà.
Ak,tiện đây. A Kojiro,cho e hỏi,kái thông số,mà điều khiển,các kiểu trượt,nó ở đâu ý nhờ ? Vd:trượt lên,xuống of N95 ý. Để e test kái magic fát. Coi,xem trượt xuống,nó mở fím đa p.tiện đc ko.

Kojiro

Super V.I.P
Vì n73 đâu có phải n73 Me đâu. Máy #,thông số # mà.
Ak,tiện đây. A Kojiro,cho e hỏi,kái thông số,mà điều khiển,các kiểu trượt,nó ở đâu ý nhờ ? Vd:trượt lên,xuống of N95 ý. Để e test kái magic fát. Coi,xem trượt xuống,nó mở fím đa p.tiện đc ko.

Cái này gọi là bó tay lần 2 nè em :(