• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một theme với bộ icon 18+

Ntv_79

Bộ icon chưa từng thấy. Cẩn thận khi dùng!

DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Bộ này cho con gái mượn máy thì thôi rồi lượm ơi :))

X_Xhic, đã nói cẩn thận khi dùng rồi mà! Ngộ nhỡ họ hỏi chụp ảnh là cái nào anh nhỉ? Thì bạn lại phải mô tả: Đấy, cái hình...X_X=))

MinhThang

Manager
Bộ Icon này đã có từ lâu bên box Theme V3, nói chung là không có vấn đề gì anh em cứ dùng thỏa mái và hiểu lành mạnh là OK.

Riêng cái Topic này sẽ được thanh lọc tất cả các bài không cần thiết, chỉ 1 cái Theme mà có vài trang Spam? Thật là khó hiểu.

truonghuong12

sao cài vào x6 lúc muốn chuyển phím tắt chẳng hạn như đang xem hộp thư đến mà muốn nhấn chuyển nhanh qua hộp thư đi bên cạnh mà ko được, phải thoát ra mới vào được hộp thư đi có ai biết chỉ mình với

shirooo

sao cài vào x6 lúc muốn chuyển phím tắt chẳng hạn như đang xem hộp thư đến mà muốn nhấn chuyển nhanh qua hộp thư đi bên cạnh mà ko được, phải thoát ra mới vào được hộp thư đi có ai biết chỉ mình với

cái đó là do theme đó bạn, bạn chọn theme khác xem có bị ko là biết liền

minhtien1810

ko dc full lắm hix uổng wá,, lúc bấm phím xanh vào trong chỗ gọi đi , nhan cuoc goi , goi nhỡ, chạm vào ko chuyển dc wa lại. theme # ko bị

ngviethoa

giỏi thật.làm thế nào mà họ liên tưởng dc icon đó với nội dung của icon thể hiện nhỉ.
bái phục

llTuyetTinhCocll

Có ai biết cách khắc phục tình trạng ko chuyển tab được ko??? mình đã gặp trường hợp này trong mấy thêm khác.....thường là nó rơi vào tình trạng những thêm quá nặng....ai rành vụ thêm này thì thử tách bớt 1 số icon ko cần thiết đi......

Hikira

cái này cài vào rùi hỗm đi chơi zí n/y nó cầm đt lên bấm rùi thấy nó bắt mình đổi themes :-s

Ntv_79

Dùng thêm phần mềm nokia situation, đặt mỗi cấu hình một theme khác nhau, đưa ai thì nhanh tay đổi cấu hình khác là OK mà!