• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOTION SENSOR Pocket Chef

sachay

attachment.php

attachment.php
attachment.php

Tìm hiểu để nấu các công thức nấu ăn trendiest trong khi thưởng thức các trò chơi minithú vị! Ăn ngon miệng! Các tính năng (có thể thay đổi bởi thiết bị cầm tay):
* 20 mini-game để chuẩn bị công thức nấu ăn thực sự, từ chuẩn bị để các nướng vàtrình bày.
* 33 công thức nấu ăn từ khắp nơi trên thế giới, bao gồm các khóa học khác nhau vàcác món ăn.
* 2 chế độ chơi và đặt một công thức có sẵn bất cứ khi nào bạn muốn để nấu ăn trong cuộc sống thực.
* Mặt 7 đầu bếp lôi cuốn, từ mẹ của bạn đến một thiên tài gastronomical năm sao.
* Thực tế nấu đồ họa và âm thanh. Bạn thực sự sẽ nấu với điện thoại di động của bạn!
"MOTION SENSOR" Pocket Chef

Download From Here

vuson

em chộ chự SENSOR là mừng húm click vô! ai ngờ lại ri!!! đến cả hình cụng nỏ chộ mô cả =))

llTuyetTinhCocll

chán quá đi...tưởng có game mới....giới thiếu rõ ràng quá nhưng hình ảnh thì ko có....mà link thì cũng trớt quớt luôn......

lần sau có ý đinh pót game thì ban nên qua đây tham khảo trước để tránh tình trạng rắc rối nhóe....hihihi