• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3.Dictaphone.v2.95.2 - Trình ghi âm_SymPViet

troly

Well-Known Member
MP3.Dictaphone.v2.95.2.S60v3.S60v5.SymPViet

Trình hỗ trợ ghi âm.

PASS: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Nhanh thế, xem hộ chỗ anh nói có bị lỗi không? chọn phát lặp lại bài hát.

troly

Well-Known Member
Anh đã làm xong lúc chiều, sau khi kiểm tra bị 1 lỗi đó nên không úp, chờ bàn giao cho em vậy.=D>=D>=D>
Posted via Mobile Device Cái này cr@k nên hạn chế, song nghe nhạc, ghi âm thì hoạt động bình thường

vivataba

mình cài vào n85 chạy ok nhưng co 2 vấn đề :
1. tiếng thu âm bị nghẹt
2. mặc dù đã set sang thẻ nhớ nhưng không hiểu sao sau khi thu 1 vài cuộc tự nó chuyển về bộ nhớ máy làm full memory

troly

Well-Known Member
Mình đã nói ở trên rồi mà. Vì là cr@k nên nó ko ổn định. Máy mình khi test thì ko bị vậy mà có lúc nó load nhạc lúc ko, ko nhớ bài hát cuối khi thoát, lúc vào lại bắt nhập key. Cho nên mình ko dùng ^o^

onlylove80

xét riêng về tính năng thì cái nào phong phú hơn vậy bạn?
Cáj này có cáj hay duy nhất đó là có thể ghj âm ra định dạng Mp3.
Chức năng nghe nhạc thì kg cần thjết... Tính năng không thể bằng Ulitmrecord đc. Không có chế độ Hide, phải bấm phím Menu để exit thì mớj ghj âm cuộc gọj đc. Ulitmrecord có thể chạy ẩn trong hệ thống cùng vớj các Thao tác phím nóng để nghe clip đã ghj âm, ghj âm nhanh 1 cuộc phỏng vấn v.v.

Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
Cáj này có cáj hay duy nhất đó là có thể ghj âm ra định dạng Mp3.
Chức năng nghe nhạc thì kg cần thjết... Tính năng không thể bằng Ulitmrecord đc. Không có chế độ Hide, phải bấm phím Menu để exit thì mớj ghj âm cuộc gọj đc. Ulitmrecord có thể chạy ẩn trong hệ thống cùng vớj các Thao tác phím nóng để nghe clip đã ghj âm, ghj âm nhanh 1 cuộc phỏng vấn v.v.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Mình dùng các pm chuyên dụng bao giờ cũng hiệu qủa hơn những pm đa dụng chứ bạn

onlylove80

Posted via Mobile Device Mình dùng các pm chuyên dụng bao giờ cũng hiệu qủa hơn những pm đa dụng chứ bạn
Bạn nói rất đúng.. Hjện gjờ mình vẫn gjữ bản của bạn nè.. Để khj nào có 1 cuộc họp or cuộc gọi quan trọng cần đến chất lượng âm thanh chuẩn mp3 Thì xàj. Còn bình thường thì mình dùng Ulimaterecord . Mong rằng ở Ver sau Pm này sẽ được bổ sung thêm chức năng Hide và phím nóng.

Posted via Mobile Device