• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3editor v1.10-Phần mềm cắt ghép nhạc cực đỉnh

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm xử lý tập tin Mp3 cực đỉnh.Bạn có thể thực hiện nhiều thao tác trên tập tin như: Cắt Mp3 gồm 2 chế độ thông thường và chính xác( ở chế độ chính xác sẽ dễ chọn lọc hơn). Tính năng kế tiếp rất cần thiết khi bạn muốn ghép các bài hát lại với nhau theo sở thích riêng. Lưu ý: Trong chức năng ghép nhạc không hiện thanh xử lý nên sau khi chọn phải chờ...Phiên bản cập nhật mod lại tốc độ xử lý xem là ok. Có ứng dụng này đâu cần đến PC nhỉ:D

onlylove80

Mở hàng na..Nhưng không phải cho mình:D Down về cài cho thằng em, ứng dụng này rất hay, nhưng không biết chức năng ghép nhạc có ổn định không nhỉ?

quangdct

Mình thử cắt rồi nhưng tìm ko ra bài hát đã cắt ở chỗ nào. Hjxhjx

Mr_Sulla

Mình thử cắt rồi nhưng tìm ko ra bài hát đã cắt ở chỗ nào. Hjxhjx
Cắt thành công thì bài đã được cắt sẽ nằm cùng thư mục với bài chọn cắt. Có thêm từ "chaly" trên tên
Posted via Mobile Device

thusinhbuon

cái này ko biết khi ghép nhạc thì có bị ngắt đoạn giống như phải đợi đê next bài ko hả anh ! lần trước em tải pm ghép nhạc của anh nào về ghép thì giữa đoạn ghép toàn phải đợi thôi ah !

saodoingoi142

Moderator
Down về dùng thử sẽ biết...!!!

cái này ko biết khi ghép nhạc thì có bị ngắt đoạn giống như phải đợi đê next bài ko hả anh ! lần trước em tải pm ghép nhạc của anh nào về ghép thì giữa đoạn ghép toàn phải đợi thôi ah !

Muốn biết nó chạy tốt hay ko như bạn nói ở trên,thì bạn nên Down về dùng thử xem sao?Nếu ko dc thì gỡ ra mà!!!Rồi đưa ý kiến nhận xét lên cho anhem biết...!!!;;)