• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3editor v1.20 - Nâng cấp trình xử lý Mp3_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Mp3editor v1.20

Phần mềm cắt ghép nhạc Mp3 cực đỉnh, nay được tích hợp thêm tính năng mới bổ sung phần mềm thêm chuyên nghiệp. Thêm trình quản lý fy_manager v1.7 quản lý tập tin (xem ảnh phong cách X-plore). Áp dụng trong phần mềm nay được liên kết cùng ứng dụng Mp3tagseditor v2.8.6 bổ sung tính năng sửa nhãn Mp3 rất thông dụng hiện nay. Với phần mềm này xử lý tập tin Mp3 tất cả trong một

hduonghn

nay được liên kết cùng ứng dụng Mp3tagseditor v2.8.6 bổ sung tính năng sửa nhãn Mp3 rất thông dụng hiện nay.

Làm ơn nói rõ mấy từ trên? Chứ các tính năng vừa nêu trên thì đều tích hợp sẵn có của Mp3tageditor v2.8.6 rùi mà, "nhãn” ở đây cụ thể là như thế nào nhỉ! Xin bro chỉ dạy. Thanks!

thanhlongnd

Làm ơn nói rõ mấy từ trên? Chứ các tính năng vừa nêu trên thì đều tích hợp sẵn có của Mp3tageditor v2.8.6 rùi mà, "nhãn” ở đây cụ thể là như thế nào nhỉ! Xin bro chỉ dạy. Thanks!

Nhãn ở đây chắc là tiêu đề và tên ca sĩ đó em ...

TL dùng python 1.45, module 3.80 mà cài pm này cũng vào bộ nhớ máy mở ko lên :( ai test thành công chưa nè :(

NGUYENTRANDUNG

Mp3editor là một ứng dụng phát triển độc lập ra từ phiên bản 0.1, 1.0, 1.10 cho đến bây giờ được tác giả ghép thêm vào mp3tageditor trong ver 1.20 này. Đã theo dõi và việt hoá toàn bộ phiên bản trên(bên s60v2). Biết là Mp3tageditor 2.86 đã có tính năng cắt ghép nhạc nhưng kiểm tra lại xem. Nếu bạn có kinh nghiệm thì bung pyc ra mà xem lập trình từ tác giả sẽ hiểu. Còn về từ "Sửa nhãn" ở đây là tên ca sĩ, tựa đề,đánh giá.....(theo bản việt hoá mp3tageditor của anhtamhcm cách đây 1 năm)

thanhlongnd

Mp3editor là một ứng dụng phát triển độc lập ra từ phiên bản 0.1, 1.0, 1.10 cho đến bây giờ được tác giả ghép thêm vào mp3tageditor trong ver 1.20 này. Đã theo dõi và việt hoá toàn bộ phiên bản trên(bên s60v2). Biết là Mp3tageditor 2.86 đã có tính năng cắt ghép nhạc nhưng kiểm tra lại xem. Nếu bạn có kinh nghiệm thì bung pyc ra mà xem lập trình từ tác giả sẽ hiểu. Còn về từ "Sửa nhãn" ở đây là tên ca sĩ, tựa đề,đánh giá.....(theo bản việt hoá mp3tageditor của anhtamhcm cách đây 1 năm)

Không hiểu cần bộ python nào nữa mới chạy nổi bạn nhỉ ?

onlylove80

Không hiểu cần bộ python nào nữa mới chạy nổi bạn nhỉ ?
Bạn dùng máy gì vậy? Mình không dùng pm này nhưng thấy bạn nój không test được nên đã test thử xem thế nào...Kết qủa là rất ổn trên N82 của mình.. Có thể pm này đã xung đột vớj 1 pm nào đó trên đt của bạn cũng nên..

Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Bạn dùng máy gì vậy? Mình không dùng pm này nhưng thấy bạn nój không test được nên đã test thử xem thế nào...Kết qủa là rất ổn trên N82 của mình.. Có thể pm này đã xung đột vớj 1 pm nào đó trên đt của bạn cũng nên..

Posted via Mobile Device

Mình dùng E63, python 1.45, module 3.80. Có cài cả Mp3TagEditor . Giờ cài pm này cả vào máy và thẻ đều ko chạy, nháy icon rùi thôi.

Đã gỡ module 3.80, cài module 4.50 vào máy, các ứng dụng python khác vẫn chạy ầm ầm, riêng pm này vẫn không chạy. Không hiểu nó đụng phần mềm nào ? Hay nó đụng Mp3TagEditor hả bạn ?

Chỉnh sửa cuối:

thien13311

Active Member
Mình dùng E63, python 1.45, module 3.80. Có cài cả Mp3TagEditor . Giờ cài pm này cả vào máy và thẻ đều ko chạy, nháy icon rùi thôi.
Đã gỡ module 3.80, cài module 4.50 vào máy, các ứng dụng python khác vẫn chạy ầm ầm, riêng pm này vẫn không chạy. Không hiểu nó đụng phần mềm nào ? Hay nó đụng Mp3TagEditor hả bạn ?

Máy em cũng E63 cài vào báo "lỗi cập nhật"
Em còn chưa cài bản nào khác, cả Mp3TagEditor đã xoá đi vẫn lỗi cập nhật.
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Máy em cũng E63 cài vào báo "lỗi cập nhật"
Em còn chưa cài bản nào khác, cả Mp3TagEditor đã xoá đi vẫn lỗi cập nhật.
Posted via Mobile Device

Lỗi cập nhật thì em thử vào E và C/system xóa hết file .txt đi. Hình như máy em ko vào đc thì chịu.

MinhThang

Manager

Cài Module 2.0 vào là chạy ngay, chuyện quá đơn giản, đâu phải cứ Module phiên bản cao là chậy được tất cả đâu.

toanthua9918

cảm ơn bác Trần Dũng, tuy nhiên tui đã cài thử trên E71, khi cài không báo lỗi gì, tuy nhiệ khi chạy thì chỉ nháy thôi chứ không thấy báo gì. Bác có thể hướng dẫn thêm là tui cần cài thêm gì nữa không, hay để thư mục nào. Thanks

MinhThang

Manager
cảm ơn bác Trần Dũng, tuy nhiên tui đã cài thử trên E71, khi cài không báo lỗi gì, tuy nhiệ khi chạy thì chỉ nháy thôi chứ không thấy báo gì. Bác có thể hướng dẫn thêm là tui cần cài thêm gì nữa không, hay để thư mục nào. Thanks

Đây là ứng dụng chạy trên nền Python, vì vậy máy bạn phải cài Python và Module nữa nó mới chạy được.

magicQ

đã cài python và module nhưng cài vào cứ bị lổi cập nhật. Tại sao vậy? Đã xoá file .txt
Posted via Mobile Device