• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mp3RE phần mềm cắt nhạc cho N70-việt hóa

vietlong3

mp3RE phần mềm cắt nhạc cho N70-việt hóa.
chắc các bạn dùng N70 đã quen thuộc với phần mềm này rồi . mình việt hóa lên cho dễ dùng . đã test ok rồi .

thank nếu hữu ích.

---> Download: mp3RE-vietlong3.sis

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
nokia 6680 sài Hệ điều hành Symbian OS v8.0a Series 60 UI hình như là cài ko được.mình cũng ko chắc,ban dl về cài xem được không nhé.

kute_1988

nokia 6680 sài Hệ điều hành Symbian OS v8.0a Series 60 UI hình như là cài ko được.mình cũng ko chắc,ban dl về cài xem được không nhé.

anh ơi có bản nào cho 7610 không anh . em mơ cái này quá nhưng sao em thấy anh nói dùng cho n70 nên em xin cho 7610 ấy mà

tu2179

Cho mình hỏi cái này có cắt được những bài chất lượng khác 128kbs/s không.

tu2179

thế thì có pm nào cắt được nhạc mà chất lượng khác 128kbs ko

mrwin285

minh dl ve roi nhung ko bung no ra dc sao vay ban.may cua minh ko cai font viet.nhu vay dc ko

jimmi_qyu

Bạn kia nên gõ tiếng việt có dấu với nha.Với lại đừng phân câu hỏi ra thành 2 bài reply như vậy dễ bị nói spalm lắm đấy

hacdongphong

bạn tìm giúp mình với
Bạn có thể tải 35in1 by jimmi trong đó cũng co phần cắt nhạc. Trong đó có thêm nhiều pm hay của các pro trong PV bạn tha hồ khám phá. Bạn sang bên box python tìm nhé

jimmyvn88

Bạn có thể tải 35in1 by jimmi trong đó cũng co phần cắt nhạc. Trong đó có thêm nhiều pm hay của các pro trong PV bạn tha hồ khám phá. Bạn sang bên box python tìm nhé

Rất tiếc là máy N-Gage ko chạy đc 35 in 1 đâu.Hix