• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3TagEditor v2.9.3 s60v3v5 S^3 Việt hóa & Mod icon by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Mp3TagEditor v2.9.3 s60v3v5 S^3 Việt hóa & Mod icon by Duylinh27884

-Ứng dụng hỗ trợ chỉnh sửa thông tin nhạc mp3 như tựa đề,album,thêm,chỉnh sửa hình ảnh album,nhạc sĩ,bản quyền...cũng như cắt,ghép mp3.
-Lưu ý: Cài đầy đủ python để chạy được ứng dụng!

-Thêm vào ngôn ngữ Việt Nam và mặc định tiếng Việt cho ứng dụng!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
trinh phát nhạc mặc định cũng sửa dc mà?

ngoài chức năng đó thì phần mềm này còn nhiều chức năng khác mà. :D Phần mềm viết ra chắc chắn phải có chỗ hữu dụng của nó chứ lị.

Radium

Moderator
trinh phát nhạc mặc định cũng sửa dc mà?

Trình nghe nhạc mặc định chỉ sửa được thông tin để lưu vào dữ liệu máy. Còn soft này chỉnh sửa thông tin nâng cao trong file nhạc, chức năng này giống như bạn chỉnh sửa trong properties/advance trên máy tính. Đó chính là sự khác biệt.

duylinh27884

Moderator
Hìh e up là *gif,e kéo đến cuối k có a ah.:((

Ko chịu để ý cái cmt đầu tiên mà a chỉ gì cả,lúc chọn “sửa thẻ” thì chọn thẻ ID3v2 thì khi mở file nhạc lên mới có thêm mục “hình” nhé,còn chọn ID3v1 thì ko có là phải rồi:( chỉ ID3v2 mới thêm hoặc edit lại hình album đc nhé

Letanphatw

Thì e vào id3v2 giốg a cmt,mà thấy rồi,vào sửa thẻ là thấy,e vào thêm chữ sửa nên k thấy là fải.thanks a.

MinhThang

Manager
Ko chịu để ý cái cmt đầu tiên mà a chỉ gì cả,lúc chọn “sửa thẻ” thì chọn thẻ ID3v2 thì khi mở file nhạc lên mới có thêm mục “hình” nhé,còn chọn ID3v1 thì ko có là phải rồi:( chỉ ID3v2 mới thêm hoặc edit lại hình album đc nhé

Link sao không down được vậy em? Fix hộ nhen!

duylinh27884

Moderator
Thì e vào id3v2 giốg a cmt,mà thấy rồi,vào sửa thẻ là thấy,e vào thêm chữ sửa nên k thấy là fải.thanks a.

Thì ở cmt #12 a đã nói ko chọn vào chữ “sửa” mà phải kéo xuốg mới có mục “hình” rồi còn gì,ko để ý gì cả
Link sao không down được vậy em? Fix hộ nhen!

Đã fix lại rồi a:D