• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mpod nghe nhạc online trên di động

takeyoume

Mpod là chương trình nghe và tải nhạc miễn phí. Dùng Mpod để nghe thử và tải bài hát yêu thích cho dế yêu của bạn.Cách tải vào wap:m.mpod.vn chọn phiên bản phù hợp với điện thoại của bạn.

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Nếu lỗi bạn có thể vào wap : m.mpod.vn ta��i nhé

Đúng đó, khi vào đia chỉ: http://www.m.mpod.vn website sẽ kiểm tra bạn dùng máy gì và sẽ cho bạn link download phần mềm phù hợp với mobile của bạn nhất.

Posted via Mobile Device

tanchau

cho em hoi tai sao khi vao no bao la:khong ket noi duoc voi may chu,xin vui long thu lai?em ko the viet tieng viet co dau duoc ,xin loi!

MinhThang

Manager
cho em hoi tai sao khi vao no bao la:khong ket noi duoc voi may chu,xin vui long thu lai?em ko the viet tieng viet co dau duoc ,xin loi!

Bạn xem đã thiết lập điểm kết nối cho nó chưa, pm này nó đòi hỏi phải có kết nối mạng đấy bạn.

JuRay-Duan

Tiếc là phần mềm này ko phát lyric đc như TTPOD nhỉ :D

Cái này dùng nghe nhạc online mà bạn, S60 bây giờ nghe nhạc onl đc là hay lắm rùi, chứ còn hiện lyric như ttpod nữa thì ...S60 vô đối. Mà Tpod đâu có nghe nhạc onl đc, nếu cứa so sánh như bạn thì mình nghĩ chỉ có 1 phần mềm mà tích hợp hết các chức năng mới đáp ưng đc nhu cầu của bạn. kô có phần mềm nào là hoàn hảo cả đâu :)

anttim

Bạn xem đã thiết lập điểm kết nối cho nó chưa, pm này nó đòi hỏi phải có kết nối mạng đấy bạn.
Vào đâu để thiết lập kết nối vậy anh? Cho em xin mấy cái hình hướng dẫn anh nhé. Em cám ơn anh.
Posted via Mobile Device

danghau

thiết lập ở đâu vậy bác? Em cũng bị như thế.Mà em thấy trong pm có mục thiết lập hay cài đặt gì đâu???

lelonghai

mình cài trên 7610 nhưng ko nghe được. các bác xem dùm cái.
Chú ý! Post bài có dấu đầy đủ nhé bạn!

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
mình cài trên 7610 nhưng ko nghe được. các bác xem dùm cái.
Chú ý! Post bài có dấu đầy đủ nhé bạn!
Bạn nói rõ ra xem nào, ko nghe được là máy báo như thế nào vậy bạn, cho mình xin tấm ảnh minh họa để xem anh em có giải quyết được ko nè.

hugon72

Posted via Mobile Devicevẫn down vẫn load ầm ầm nhưng ko có tiếng ai test ok trên n72 lên tiếng xem

cai này là file java lam sao mà chạy online cho s60v2 được bạn mình cài thử nhưng thất bại thảm hại hiiiiiiiii

nhieptieuminh

cai này là file java lam sao mà chạy online cho s60v2 được bạn mình cài thử nhưng thất bại thảm hại hiiiiiiiii

sao lại không được :-/ , đuôi java là dành cho các máy có hỗ trợ java mà . riêng mình test trên 7610 chạy khá ổn ,mỗi tội hơi giật tí , nhưng list nhạc có sẵn chứ không tạo dc nên ngán quá remote luôn :(:(:(